கோவிட்-19: சில குழுக்களுக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட நிலை குறித்து ஆலோசனை

கோவிட்-19 பூஸ்டர் தடுப்பூசிகளை உள்ளடக்கிய சில குழுக்களுக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்ட நிலையைத் திருத்துவது குறித்து சுகாதார அமைச்சகம் பரிசீலித்து வருகிறது என்று கைரி ஜமாலுதீன் கூறுகிறார். இந்த பிரேரணை இன்னும் கலந்துரையாடலில் உள்ளதாகவும் அது இன்னும் முடிவு செய்யப்படவில்லை எனவும் சுகாதார அமைச்சர் தெரிவித்தார்.

அடுத்த வாரம், நாங்கள் ஒரு விவாதம் நடத்துவோம், தேவைப்பட்டால், பூஸ்டர் அளவைப் பெற வேண்டிய சில குறிப்பிட்ட குழுக்களுக்கு முழு தடுப்பூசி நிலை குறித்த அறிவிப்பை வெளியிடுவோம் என்றார்.

ஆவணமற்ற வெளிநாட்டு ஊழியர்களுக்கும் தடுப்பூசி போடப்படுவதை உறுதி செய்வதற்காக அமைச்சகம் அரசு சாரா நிறுவனங்களுடன் இணைந்து செயல்படும் என்றார். மேலும், பூஸ்டர் தடுப்பூசியின் முக்கியத்துவத்தை பொதுமக்கள் புரிந்து கொள்வதை உறுதி செய்வதற்காக, அவற்றின் விழிப்புணர்வு பிரச்சாரத்தை தீவிரப்படுத்துவதாகவும் அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here