சோதனைக்காக நிறுத்தப்பட்டிருந்த லோரி புஸ்பகோம் சென்டர் மீது மோதி ஊழியர் காயம்

ஈப்போ கோப்பெங்கில் உள்ள புஸ்பகோம் சென்டரில்  லோரி மோதியதில் புஸ்பகம் வாகன சோதனை ஊழியர் லேசான காயம் ஏற்பட்டது. வெள்ளிக்கிழமை (டிசம்பர் 3) காலை 10.15 மணியளவில் நடந்த சம்பவத்தின் போது கவுண்டருக்குப் பின்னால் இருந்த முஹம்மது ஃபிர்தௌஸ் அசார் 29, தலையில் காயம் அடைந்ததாக கம்பார் OCPD கண்காணிப்பாளர் ஹஸ்ரோன் நஸ்ரி ஹாஷிம் தெரிவித்தார்.

அவர் சிகிச்சைக்காக ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளார். லோரியை சரிபார்க்க நியமிக்கப்பட்ட மற்றொரு ஊழியரான முகமட் ஜைலி மட் சாத், ஓட்டுநர் அதை கியரில் விட்டுச் சென்றதை அறிந்திருக்கவில்லை என்று  ஹஸ்ரோன் நஸ்ரி கூறினார்.

முகமது ஜைலி லோரிக்கு வெளியே நின்று என்ஜினை ஆன் செய்தார். லோரி முன்னோக்கிச் சென்று கவுண்டரில் மோதியது என்று அவர் கூறினார். சம்பவத்தின் போது வாகனம் மோசமாக சேதமடைந்தது. சட்டம் 10 LN166/59 இன் கீழ் இந்த விஷயம் விசாரிக்கப்படுகிறது என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here