சிங்கப்பூரில் இதுவரை 24 பேருக்கு ஓமிக்ரான் தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது

சிங்கப்பூரில் வியாழன் (டிசம்பர் 16) நிலவரப்படி  24 உறுதிப்படுத்தப்பட்ட ஓமிக்ரான் வழக்குகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளதாக சிங்கப்பூர் சுகாதார அமைச்சகம் (MOH) தெரிவித்துள்ளது. 21 இறக்குமதி செய்யப்பட்ட தொற்றுகள் மற்றும் மூன்று உள்ளூர் தொற்றுகள் உள்ளன.

அதிக பரவும் தன்மை மற்றும் உலகின் பல பகுதிகளுக்கு பரவுவதால், எங்கள் எல்லைகளிலும் எங்கள் சமூகத்திலும் அதிகமான ஓமிக்ரான் வழக்குகளை நாங்கள் எதிர்பார்க்க வேண்டும் என்று MOH வியாழன் பிற்பகுதியில் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

நேற்று மேலும் ஒரு உள்ளூர் கோவிட்-19 சோதனையானது Omicron மாறுபாட்டிற்கு முதற்கட்டமாக உறுதி செய்யப்பட்டு இருப்பதைக் கண்டறிந்துள்ளதாக MOH தெரிவித்துள்ளது. இந்த வழக்கு முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டது மற்றும் லேசான அறிகுறிகளைக் கொண்டுள்ளது. மேலும் தொற்று நோய்களுக்கான தேசிய மையத்தில் (NCID) தனிமைப்படுத்தப்பட்ட வார்டில் குணமடைந்து வருகிறனர் என்று அது கூறியது.

தொடர்புத் தடமறிதல் மூலம் வழக்கை ரிங்ஃபென்சிங் செய்வதாக MOH குறிப்பிட்டது. தொற்றுக்கு 276615 என பெயரிடப்பட்டது.  இது சாங்கி விமான நிலைய முனையம் 3 இல் ஏற்றுதல் உதவியாளராக பணிபுரியும் 42 வயதான ஆண் மற்றும் விமானப் பயணிகளுடன் தொடர்புடையது.

அவர் டிசம்பர் 8 அன்று காய்ச்சலால் பாதிக்கப்பட்டார் மற்றும் ஒரு பொது பயிற்சியாளர் (ஜிபி) கிளினிக்கில் மருத்துவ சிகிச்சை பெற்றார். அங்கு அவருக்கு கோவிட்-19 பரிசோதனை செய்யப்பட்டது. அவரது சோதனை முடிவு அடுத்த நாள் கோவிட்-19 தொற்றுக்கு நேர்மறையாக வந்தது. மேலும் அவர் வீட்டு தனிமைப்படுத்தல் திட்டத்தில் சேர்க்கப்பட்டார்.

அவர் முந்தைய வழக்கின் நெருங்கிய தொடர்பு என்று பின்னர் அடையாளம் காணப்பட்டதால், அவரது மாதிரி டிசம்பர் 16 அன்று ஓமிக்ரான் மாறுபாட்டிற்காக சோதிக்கப்பட்டது மற்றும் அவரது சோதனை முடிவு முதலில் உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.

தேசிய பொது சுகாதார ஆய்வகம் மாறுபாட்டை உறுதிப்படுத்த முழு-மரபணு வரிசைமுறையை நடத்தி வருகிறது மற்றும் தொடர்புத் தடமறிதல் தொடர்கிறது என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது. இறக்குமதி செய்யப்பட்ட முதல் இரண்டு கோவிட்-19 வழக்குகள் Omicron மாறுபாட்டுடன் உறுதிப்படுத்தப்பட்டதாக சிங்கப்பூர் டிசம்பர் 6 அன்று அறிவித்தது.  அவர்கள் இருவரும் டிசம்பர் 1 அன்று சிங்கப்பூர் ஏர்லைன்ஸ் விமானம் SQ479 இல் ஜோகன்னஸ்பர்க்கிலிருந்து வந்தவர்கள் ஆவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here