காவலில் இருந்து தப்பி சென்ற ‘லாங் டைகர்’ நான்காவது நாளாக தேடப்பட்டு வருகிறார்

தங்காக் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்ற லாக்-அப்பில் இருந்து தப்பிய  “லாங் டைகர்” என்று அழைக்கப்படும் ரோஹிங்கியா ஆடவரை தேடும் பணி நான்காவது நாளாக தொடர்கிறது. 32 வயதான அப்துல் ஹமீம் அப் ஹமித் என்ற சந்தேக நபரை போலீசார் இன்னும் தேடி வருவதாக தங்காக் OCPD துணைத் தலைவர் முகமட் ஃபாதில் மின்ஹாட் தெரிவித்தார். இன்னும் அந்த நபர் கண்டுபிடிக்கப்படவில்லை.

சந்தேக நபரைத் தேடுவதற்கான எங்கள் முயற்சிகளைத் தொடருவோம் என்று அவர் சனிக்கிழமை (டிசம்பர் 18) தொடர்பு கொண்டபோது, ​​மேலும் விவரங்களைத் தெரிவிக்க மறுத்துவிட்டார்.

புதன்கிழமை (டிசம்பர் 15), மிரட்டி பணம் பறிப்பதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 388 வது பிரிவின் கீழ் வழக்கு விசாரணைக்கு முன், சந்தேக நபர் 11.55 மணியளவில் நீதிமன்றத்தின் பிரதான நுழைவாயில் வழியாக தப்பிச் சென்றார். சந்தேக நபர் மலாக்காவில் உள்ள சுங்கை ஊடாங் சிறைச்சாலையில் இருந்து அழைத்து வரப்பட்டு நீதிமன்ற அமர்வில் கலந்து கொள்வதற்காக தங்காக் அழைத்து வரப்பட்டார்.

கைவிலங்கிடப்பட்ட சந்தேக நபரை நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் சென்ற காவல்துறை அதிகாரிகள், அவர் கதவு வழியாக வாயிலை நோக்கி ஓடுவதைக் கவனித்தபின் அவர் தப்பிக்க முயற்சிக்கிறார் என்பதை உணர்ந்தனர் என்று அவர் புதன்கிழமை செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

நான்கு போலீஸ் அதிகாரிகளும் நீதிமன்றப் பாதுகாப்புப் படையினரும் சந்தேக நபரைத் துரத்திச் சென்றதாகவும் ஆனால் அவர் காடுகளை நோக்கி ஓட முடிந்தது என்றும் முகமட் ஃபாதில் மேலும் கூறினார். சந்தேக நபரை நீதிமன்றத்திற்கு அழைத்துச் செல்லும் பணியில் ஈடுபட்டுள்ள காவலர்களும் பொறுப்பேற்கப்படுவார்கள் மற்றும் அலட்சியத்திற்காக சட்டத்தின் பிரிவு 233 இன் கீழ் விசாரிக்கப்படுவார்கள் என்று அவர் கூறினார்.

சந்தேக நபர் 160 செ.மீ உயரமும், சுமார் 65 கிலோ எடையும் கொண்ட வழுக்கை தலை  கொண்டவர். வெள்ளை நிற டி-சர்ட் மற்றும் பிரவுன் பேண்ட் அணிந்திருந்தார். காவலில் இருந்து தப்பிக்க குற்றவியல் சட்டத்தின் பிரிவு 224 இன் கீழ் வழக்கு வகைப்படுத்தப்பட்டுள்ளது.

குற்றவியல் சட்டத்தின் 376 வது பிரிவின் கீழ் பாலியல் பலாத்காரத்திற்காக சந்தேக நபர் மூவார் அமர்வு நீதிமன்றத்தில் நடந்துகொண்டிருக்கிறார். தகவல் தெரிந்தவர்கள் அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்திற்குச் செல்லலாம் அல்லது ஜோகூர் காவல்துறையின் ஹாட்லைனை 07-221 2999 என்ற எண்ணில் அழைக்கலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here