கடை உடைப்பு- நான் அவர்களை மன்னிக்கிறேன்; மைடின் நிர்வாக இயக்குனர்

நாடு இன்னும் கோவிட்-19 தொற்றுநோயுடன் போராடி வரும் வேளையிக், பேரழிவுகரமான வெள்ளத்தின் பாதிப்பு  குறித்து நான் மிகவும் வேதனைப்படுகிறேன்  என்கிறார் மைடின் முகமது ஹோல்டிங்ஸ் பெர்ஹாட் (மைடின்) இயக்குநர் டத்தோ வீரா (டாக்டர்) ஹாஜி அமீர் அலி மைடின்.

மைடின் மார்ட் கிளை, ஸ்ரீ மூடா, ஷா ஆலம், சிலாங்கூர் ஆகிய இடங்களும் 18 டிசம்பர் 2021 (சனிக்கிழமை) வெள்ளப்பெருக்கின் காரணமாக அழிக்கப்பட்டு மில்லியன் கணக்கான ரிங்கிட்களுக்கு மேல் இழப்புகளை ஏற்படுத்தியது. சமூக ஊடகங்கள், உள்ளூர் ஊடகங்கள் மற்றும் பலவற்றில் பரபரப்பாக விவாதிக்கப்பட்ட மைடின் மார்ட் வளாகத்திற்குள் நுழைந்த சம்பவம் குறித்தும் கருத்து தெரிவிக்க விரும்புகிறேன். உண்மையைச் சொல்வதென்றால், வாடிக்கையாளர்களின் செயலை நான் ஆதரிக்கவில்லை.

ஆனால் அவசரகாலத்தில், அவர்கள் ஒரு தேர்வு செய்யலாம் மற்றும் பிழைப்புக்காக அதைச் செய்ய வேண்டியிருக்கும். தாமதமாக வந்து சேரும் உதவியின் பலனாக, எந்தவித தீய நோக்கம் இல்லாமல், அவர்களின் வாழ்வாதாரத்திற்கு செய்த செயலை எண்ணத்தில் அவ்வாறு செய்பவர்களை மனப்பூர்வமாக மன்னிக்கிறேன் என்றார்.

மைடின் மார்ட் ஸ்ரீ முடாவால் ஏற்பட்ட இழப்பு குறித்து, வெள்ளப் பேரழிவின் அடிப்படையில் மட்டும், 2 மில்லியன் வெள்ளி என மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது என்றார். திருட்டினால் ஏற்பட்ட இழப்பு RM200,000 முதல் RM300,000 வரை மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது மற்றும் திருடப்பட்ட பல பொருட்களில் மின்சார பொருட்கள், கடிகாரங்கள் மற்றும் பலவற்றை உள்ளடக்கியது” என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று, தாமான் ஸ்ரீ மூடா பிரிவு 25, ஷா ஆலம் பல கடைகளில் புகுந்த வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் பரவியது. இந்த சம்பவம் மதியம் 1 மணி முதல் 2 மணி வரை நடந்ததாக நம்பப்படுகிறது மற்றும் உடைக்கப்பட்ட கடைகளில் மைடின் மார்ட், கேகே மார்ட், 7 லெவன் மற்றும் பாசாராயா ஜிமாட் ஆகியவை அடங்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here