வெள்ளத்தில் சிக்கி உயிரிழந்தவர்களின் எண்ணிக்கை 37ஆக உயர்வு – 10 பேரை காணவில்லை

வெள்ளத்தில் சிக்கி  இதுவரை மொத்தம் 37 உயிரிழந்திருப்பதாக பதிவு செய்யப்பட்டுள்ளன. மேலும் 10 பேர் இன்னும் காணவில்லை என்று காவல்படைத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அக்ரில் சானி அப்துல்லா சானி (பிக்ஸ்) கூறினார். நாட்டில் 18,080 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 68,341 பேர் வெள்ளத்தால் இடம்பெயர்ந்துள்ளனர் என்றார்.

பாகாங்கில் 120 உட்பட பாதிக்கப்பட்ட அனைத்து மாநிலங்களிலும் 137 சாலைகள் மூடப்பட்டன. 23 இடங்கள் அல்லது நீர் நிலைகள் எச்சரிக்கை மட்டத்தில் இருப்பதையும் நாங்கள் கண்டறிந்தோம் என்று அவர் தாமன் ஸ்ரீ மூடாவில் உள்ள வெள்ள நடவடிக்கை மையத்தில் ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

வெள்ளம் சூழ்ந்த பகுதிகளில் தொடர்ந்து திருட்டு மற்றும் கொள்ளை சம்பவங்கள் தொடர்ந்து வருவதாக அக்ரில் சானி கூறினார். உணவு மற்றும் தேவைகள் இல்லாதவர்கள் அந்தந்த பகுதிகளில் அமைக்கப்பட்டுள்ள வெள்ள அறுவை சிகிச்சை மையங்களுக்கு செல்லுமாறு அறிவுறுத்தினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here