நாட்டில் இதுவரை 62 ஓமிக்ரான் தொற்றுக்கள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன; சுகாதார அமைச்சர் தகவல்

புத்ராஜெயா, டிசம்பர் 25 :

மலேசியாவில் கோவிட் -19 ஓமிக்ரான் மாறுபாட்டின் வைரஸ் தொற்றின் மொத்தம் 49 புதிய வழக்குகள் கண்டறியப்பட்டுள்ளன, இது நாட்டில் ஓமிக்ரான் மாறுபாட்டின் தொற்றுக்கு உட்பட்டவர்களின் ஒட்டுமொத்த எண்ணிக்கையை 62 ஆகக் கொண்டு வந்துள்ளது.

மொத்தத்தில், 61 வழக்குகள் வெளிநாட்டிலிருந்து இறக்குமதி செய்யப்பட்ட வழக்குகள் என்று சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் கூறினார், அதே நேரத்தில் சரவாக்கில் நேற்று (டிசம்பர் 24) பதிவான ஒரு உள்ளூர் ஓமிக்ரான் மாறுபாட்டின் தொற்றும் அடங்கும்.

மருத்துவ ஆராய்ச்சி நிறுவனம் (IMR) டிசம்பர் 15 முதல் 21 வரை, பயணிகளிடையே 145 கோவிட்-19 நேர்மறை மாதிரிகளில் PCR மரபணு வகைப்படுத்தல் சோதனையை நடத்தியது, அவற்றில் 60 ஊகிக்கக்கூடிய ஓமிக்ரான் மாறுபாடு என அடையாளம் காணப்பட்டுள்ளன.

“டிசம்பர் 24 அன்று, IMR ஆல் நடத்தப்பட்ட மரபணு பரிசோதனை மூலம் 60 அனுமான மாதிரிகளில் 45 ஓமிக்ரான் மாறுபாடு உறுதிப்படுத்தப்பட்டது,” என்று அவர் இன்று ஒரு செய்தியாளர் கூட்டத்தில் கூறினார்.

யூனிவர்சிட்டி மலேசியா சரவாக், சுகாதாரம் மற்றும் சமூக மருத்துவ நிறுவனமும் (UNIMAS-IHCM) இணைந்து ஓமிக்ரான் மாறுபாட்டின் நான்கு வழக்குகளைக் கண்டறிந்துள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here