லாங் டைகர் வழக்கு விசாரணை அறிக்கை கிட்டத்தட்ட முடிந்து விட்டது

ஜோகூர் பாருவில் சமீபத்தில் தங்காக் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்ற லாக்-அப்பில் இருந்து தப்பிய ரோஹிங்கியா இனத்தைச் சேர்ந்த ‘லாங் டைகர்’ வழக்கு தொடர்பான விசாரணை அறிக்கை கிட்டத்தட்ட நிறைவடைந்துள்ளது. ஜோகூர் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ அயோப் கான் மைடின் பிட்சை கூறுகையில், நீதிமன்ற லாக்-அப்பில் இருந்து தப்பிய லாங் டைகர் அல்லது உண்மையான பெயர் அப்துல் ஹமீம் அப் ஹமீத் (32) வழக்கில் இதுவரை கைது செய்யப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 4 ஆக உள்ளது.

ஜோகூர் போலீஸ் குடும்ப சங்கம் (Perkep) ரிலாக்ஸ் சைக்கிள் நிகழ்ச்சியின் பின்னர் இன்று ஜோகூர் பொலிஸ் தலைமையகத்தில் நடைபெற்ற செய்தியாளர் சந்திப்பில் அவர் இவ்வாறு தெரிவித்தார். அப்துல் ஹமீம் மற்றும் 36 முதல் 46 வயதுடைய மூன்று ஆண்கள், தண்டனைச் சட்டத்தின் 223/224 பிரிவின் கீழ் விசாரணையில் உதவுவதற்காக புதன்கிழமை தொடங்கி நான்கு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டனர். அவரது வழக்கின் விசாரணை தொடங்கியது.

மிரட்டி பணம் பறிப்பதற்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 388 தவிர, பாலியல் பலாத்காரத்திற்கான தண்டனைச் சட்டத்தின் பிரிவு 376 மற்றும் அதே குறியீட்டின் பிரிவு 506 இன் கீழ் தனது முன்னாள் ஊழியரை அச்சுறுத்தியதாக அப்துல் ஹமீம் இரண்டு வழக்குகளையும் எதிர்கொள்கிறார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here