4 வயது சிறுமியை பாலியல் பலாத்காரம் செய்த நபருக்கு ஆறு ஆண்டுகள் சிறை மற்றும் பிரம்படி

ஈப்போவில் கடந்த சனிக்கிழமை நான்கு வயது சிறுமியை பாலியல் வன்கொடுமை செய்த தொழிலாளிக்கு 6 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் இரண்டு பிரம்படி தண்டனை விதித்து இங்குள்ள செஷன்ஸ் நீதிமன்றம் இன்று தீர்ப்பளித்தது. 38 வயதான அந்த நபர்  குற்றத்தை ஒப்புக்கொண்டதால்  நீதிபதி நோரிடா முகமட் அர்தானி, இன்று முதல் சிறைத்தண்டனையை அனுபவிக்க உத்தரவிட்டார்.

சிறைத்தண்டனையை அனுபவித்த அவர் இரண்டு ஆண்டுகள் போலீஸ் கண்காணிப்பில் வைக்க உத்தரவிடப்பட்டது. கிறிஸ்மஸ் தினத்தன்று இரவு 9 மணியளவில் கம்பாரின் கம்போங் சுலேக்கில் உள்ள ஒரு வீட்டின் பின்னால் நான்கு வயது சிறுமிக்கு எதிராக இந்தச் செயலைச் செய்ததாக குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

குழந்தைகளுக்கு எதிரான பாலியல் குற்றங்கள் சட்டம் 2017 இன் பிரிவு 14 (a) இன் கீழ் அவர் மீது குற்றம் சாட்டப்பட்டது. இது அதிகபட்சமாக 20 ஆண்டுகள் சிறைத்தண்டனை மற்றும் சவுக்கடி மற்றும் குறைந்தபட்சம் ஒரு வருடம் மற்றும் அதிகபட்சம் மூன்று ஆண்டுகள் வரை போலீஸ் கண்காணிப்பில் வைக்கப்பட வேண்டும்.

முன்னதாக, துணை அரசு வக்கீல் நூர் அமானினா சுல்கிஃப்ளி பாதிக்கப்பட்டவரின் உறவினரான குற்றம் சாட்டப்பட்டவருக்கு ஒரு பாடமாக செயல்பட ஒரு தடுப்பு தண்டனையை வலியுறுத்தினார்.பிரதிநிதித்துவம் செய்யப்படாத அந்த நபர், நோய்வாய்ப்பட்ட தனது தந்தையை கவனித்துக்கொள்கிறார் என்ற அடிப்படையில் மன்னிப்பு கோரினார்.

வழக்கின் உண்மைகளின்படி, சம்பவத்தன்று, வீட்டின் முன்பக்கத்தில் இருந்த தாயிடம் சிறுமி அழுதுகொண்டே வந்தாள். குற்றம் சாட்டப்பட்டவர் தன்னை வீட்டின் பின்புறம் அழைத்துச் சென்று நடந்ததைச் சொன்னதாக அவள் சொன்னாள். பின்னர் தாய் காவல்துறையில் புகார் அளித்தார், பின்னர் டிசம்பர் 26 ஆம் தேதி நள்ளிரவு 12.45 மணிக்கு குற்றவாளி கைது செய்யப்பட்டார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here