கடலில் மிதந்த 4 சடலங்கள் – குற்றவியல் கூறுகள் எதுவுமில்லை – பேராக் போலீசார் தகவல்

மஞ்சோங், புலாவ் பாங்கோர், புலாவ் ஜராக் நீரில் ஒரு ஆண் மற்றும் மூன்று பெண்களின் சடலங்கள் நேற்று, குற்றவியல் கூறுகள் ஏதுமில்லை என்று பேராக் போலீசார் உறுதிப்படுத்தினர். அதன் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹிட், அனைத்து நபர்களும் இந்தோனேசியர்கள் என்று நம்பப்படுகிறது. ஆனால் டிசம்பர் 25 அன்று படகு மூழ்கியது குறித்து சிலாங்கூரில் உள்ள செகின்சானில் போலீஸ் அறிக்கையுடன் தொடர்புடையதா என்பது இன்னும் விசாரணைகள் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகின்றன.

அனைத்து உடல்களிலும் ஸ்கிரீனிங் சோதனைகள்  கோவிட்-19 தொற்று இல்லை கண்டறியப்பட்டது. இன்று காலை (நேற்று) பிரேத பரிசோதனை முடிவுகளில் குற்றவியல் கூறுகள் எதுவும் இல்லை என்று அவர் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் கூறுகையில், உடலைப் பரிசோதித்ததில், பிசிஜி தடுப்பூசிக்கான அடையாளம் இல்லை. அதே நேரத்தில் சிதைந்த உடல் காரணமாக மதிப்பிடப்பட்ட வயதைக் கண்டறிய முடியவில்லை. மூன்று பெண் சடலங்கள் முழுமையாக உடை அணிந்திருந்தன, ஒன்று தலையில் முக்காடு அணிந்திருந்தன. ஆண் சடலம் மார்பு மற்றும் கைகளில் பச்சை குத்தப்பட்டதைத் தவிர, சட்டை மற்றும் உள்ளாடைகளை மட்டுமே அணிந்திருந்தன என்று அவர் கூறினார்.

அவரது கூற்றுப்படி, உடல் ஶ்ரீ மஞ்சோங் மருத்துவமனையின் பிணவறையில் வைக்கப்பட்டுள்ளது. அதே நேரத்தில் உறவினர்கள் ஏதேனும் இருந்தால் உரிமை கோரலாம். நேற்று, நான்கு உடல்களும் புலாவ் ஜராக் கடற்பரப்பில் மிதப்பதாக, மலேசிய கடல்சார் அமலாக்க முகமைக்கு தகவல் தெரிவிக்கப்பட்டதாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here