வெள்ளம்: செகாமாட் மற்றும் தங்காக்கில் இருந்து 1,646 பேர் பாதுகாப்பான இடங்களுக்கு மாற்றப்பட்டனர்

செகாமாட் பகுதியில் கடந்த வெள்ளிக்கிழமை (டிச. 31) இரவு தொடங்கிய தொடர் மழையில் இருந்து செகாமாட் மற்றும் தங்காக்கில் உள்ள 425 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 1,646 பேர் தங்கள் வீடுகளில் இருந்து வெளியேற்றப்பட்டுள்ளனர்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 2) காலை 8 மணி நிலவரப்படி, செகாமட்டில் 27 பிபிஎஸ் மற்றும் தங்காக்கில் ஒரு பிபிஎஸ் என மொத்தம் 28 தற்காலிக நிவாரண மையங்கள் (பிபிஎஸ்) திறக்கப்பட்டுள்ளதாக மாநில சுகாதாரம் மற்றும் சுற்றுச்சூழல் குழுத் தலைவர் ஆர்.வித்யானந்தன் தெரிவித்தார்.

கம்போங் பாரு கெமாஸ், தாமான் கெம்பிரா, தாமான் வீரா மற்றும் தாமான் பிண்டாங் ஆகிய இடங்களில் 70 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 274 பேர், அதைத் தொடர்ந்து கம்போங் தெனாங், செகாமட்டில் 73 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 267 பேர் அதிகம் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர்.

பாதிக்கப்பட்ட அனைவரும் Sekolah Jenis Kebangsaan (C) Tah Kang and Sekolah Kebangsaan Kampung Tenang தங்க  வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஐந்து ஆறுகள் ஆபத்தான அளவைப் பதிவு செய்திருப்பதாகவும் அவர் பகிர்ந்து கொண்டார் – டெலோக் ரிம்பாவுக்கு அருகிலுள்ள சுங்கை கேசாங், மற்றும் தங்காக்கில் கம்போங் ஶ்ரீ மக்மூர் அருகே சுங்கை தங்காக்; மற்றும் பண்டார் செகாமட் அருகே சுங்கை செகாமாட், செகாமட்டில் லடாங் சாஹ் அருகே சுங்கை லெனிக், செகாமட்டில் பூலோ கசாப் அருகே சுங்கை மூவார்.

சுங்கை கேசங் அபாயகரமான 3.0 மீட்டரை விட 3.28 மீட்டராகவும், சுங்கை தங்காக் 4.00 மீட்டரிலிருந்து 4.17 மீ ஆகவும், சுங்கை செகாமட் 9.14 மீட்டரிலிருந்து 9.45 மீ ஆகவும், சுங்கை லெனிக் 5.50 மீற்றரிலிருந்து 5.93 மீட்டர் ஆகவும், சுங்கை மூவாரில் இருந்து 8.53 மீட்டரிலிருந்து 8.74 மீட்டர் ஆகவும் உயர்ந்துள்ளது.

மெர்சிங்கில் ஜாலான் கம்போங் ஒராங் அஸ்லி பெட்டா, ஜாலான் கம்போங் ஒராங் அஸ்லி புனன், ஜாலான் பங்காஸ் கம்போங் சிம்பாங் லோய் மற்றும் ஜாலான் புட்டிங் ஆகிய நான்கு சாலைகளும் மூடப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here