சிறுவனைக் கொன்றதாக தாய், காதலன் மீது குற்றச்சாட்டு

மூன்று வயது சிறுவனின் மரணத்திற்கு காரணமான பெண் மற்றும் அவரது காதலன் மீது  கிள்ளான் மாஜிஸ்திரேட் நீதிமன்றத்தில் இன்று குற்றம் சாட்டப்பட்டது. மாஜிஸ்திரேட் பி சாருலதா முன் குற்றச்சாட்டு வாசிக்கப்படும்போது, குழந்தையின் தாய் எம்.சுதா 26, மற்றும் அவரது காதலன் எஸ் தவந்தகுமார் 28, ஆகியோர் அமைதியாக இருந்து தலையசைத்தனர். கே. நிதீஷின் மரணம் தொடர்பாக தண்டனைச் சட்டம் பிரிவு 302ன் கீழ் தம்பதியினர் மீது கொலைக் குற்றம் சாட்டப்பட்டது.

டிசம்பர் 24 ஆம் தேதி காலை 9.30 மணி முதல் மாலை 5.30 மணி வரை இங்குள்ள ஜாலான் ஹுலுபலாங் 28, தாமான் செந்தோசாவில் உள்ள ஒரு வீட்டில் குற்றம் நடந்ததாகக் கூறப்படுகிறது. நீதிமன்றத்தில் பிரதிநிதித்துவம் செய்யப்படாத குற்றம் சாட்டப்பட்டவர்களுக்கு துணை அரசு வழக்கறிஞர் நூர் ஐன் மதிஹா சில்கிஃப்லி ஜாமீன் வழங்கவில்லை என்று ஹரியான் மெட்ரோ தெரிவித்துள்ளது.

தடயவியல் மற்றும் நோயியல் அறிக்கைகளை மறுபரிசீலனை செய்வதற்கும் சமர்ப்பிப்பதற்கும் நீதிமன்றம் மார்ச் 23 அன்று நிர்ணயித்தது. டிசம்பர் 28 அன்று, குறுநடை போடும் குழந்தை வெளிப்படையாக துஷ்பிரயோகம் செய்யப்பட்ட பின்னர் இறந்ததாக ஊடகங்கள் செய்தி வெளியிட்டன. கிள்ளானில் உள்ள தெங்கு அம்புவான் ரஹிமா மருத்துவமனையின் மருத்துவ அதிகாரியின் அறிக்கைக்குப் பிறகு இந்த வழக்கை விசாரிக்கத் தொடங்கியதாக போலீஸார் தெரிவித்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here