வெள்ளத்தினால் இதுவரை 54 பேர் பலி – 2 பேரை காணவில்லை

பல மாநிலங்களில் ஏற்பட்ட வெள்ளத்தில் இதுவரை 54 பேர் பலியாகியுள்ளனர். இருவரைக் காணவில்லை. புக்கிட் அமான் உள் பாதுகாப்பு மற்றும் பொது ஒழுங்கு இயக்குனர் ஹசானி கசாலி கூறுகையில், சிலாங்கூரில் 25 வழக்குகளுடன் அதிக எண்ணிக்கையிலான இறப்புகள் பதிவாகியுள்ளன. அதைத் தொடர்ந்து பகாங் (21), கிளந்தான் (4), சபா (3), மற்றும் நெகிரி செம்பிலான் (1).

புக்கிட் அமானில் நடந்த செய்தியாளர் கூட்டத்தில், பகாங்கில் இன்னும் இரண்டு பேர் காணவில்லை என்று கூறினார். இதற்கிடையில், ஏழு மாநிலங்களில் 172 தற்காலிக வெளியேற்ற மையங்கள் இன்னும் செயல்பாட்டில் உள்ளன. மொத்தம் 13,322 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். இது 3,989 குடும்பங்களை உள்ளடக்கியது.

வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் ஒட்டுமொத்த எண்ணிக்கை குறைந்துள்ளதாகத் தெரிவித்த அவர், ஜோகூரில் மட்டுமே வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை அதிகரித்துள்ளதாகக் குறிப்பிட்டார். மேலும், வெள்ள நீர் தேங்கியுள்ளதால், மொத்தம் 52 சாலைகள் இன்னும் மூடப்பட்டுள்ளன.

157 மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்தில் ஐந்து படகுகள் நிறுத்தப்பட வேண்டும் என்று காவல்துறை அரசாங்கத்திடம் ஒரு சிறப்பு கோரிக்கையை விடுத்துள்ளதாக ஹசானி கூறினார். எதிர்காலத்தில் மேலும் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டவர்களை மீட்பதற்கான எங்கள் முயற்சிகளின் ஒரு பகுதியாக இது இருக்கும். ஜோகூர் மற்றும் சபாவின் பகுதிகள் உட்பட பகாங், தெரெங்கானு மற்றும் கிளந்தான் பகுதிகள் வெள்ள காலங்களில் தனது அணிக்கு முக்கிய கவனம் செலுத்தும் என்று ஹசானி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here