நான் முழுமையாக தடுப்பூசிப் போட்டுக் கொள்ளவில்லையா? – பொய் தகவல் என்கிறார் கைரி

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுதீன், தனக்கு தடுப்பூசி போடவில்லை என்று வைரலாக பரவி வரும் கூற்றுகளை மறுத்துள்ளார். இன்று ஒரு முகநூல்  இடுகையில், கைரி ஒரு போலி ஸ்கிரீன் ஷாட்டை சுட்டிக்காட்டினார். இது அவரது நியமனம் நிலை “செயல்பாட்டில் உள்ளது” என்று கூறியது. ஸ்கிரீன்ஷாட்டில் தடுப்பூசி மையம் (பிபிவி) மற்றும் நியமனம் செய்யப்பட்ட தேதி மற்றும் நேரம் குறிப்பிடப்படவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

தேசிய கோவிட்-19 நோய்த்தடுப்புத் திட்டத்தின் முந்தைய கட்டத்தில், பொதுமக்கள் தங்களின் தடுப்பூசி நியமனங்களின் விவரங்களைச் சரிபார்க்க உதவும் வகையில் இணையதளம் உருவாக்கப்பட்டது என்றார்.

இணையதளம் தற்போது செயலற்ற நிலையில் உள்ளது மற்றும் கடந்த அக்டோபரில் வயது வந்தோருக்கான தடுப்பூசி விகிதம் 90% ஐ எட்டிய பிறகு புதுப்பிக்கப்படவில்லை.

பதிவுக்காக, கடந்த ஆண்டு மார்ச் 18 அன்று எனது முதல் டோஸ் கரோனாவாக்கை எடுத்தேன், டோஸ் எடுத்த முதல் மலேசியர். இது தொலைக்காட்சியில் ஒளிபரப்பப்பட்டது. முதல் டோஸ் எடுத்த பிறகு எனது MySejahtera நிலையைக் காட்டினேன்.

ஏப்ரல் 8 ஆம் தேதி எனது இரண்டாவது டோஸ் எடுத்தேன். அதன்பிறகு 72ஆவது உலக சுகாதார அமைப்பின் மேற்கு பசிபிக் பிராந்தியக் குழுக் கூட்டத்திற்காக ஜப்பானில் உள்ள ஹிமேஜிக்கு செல்வதற்கு முன் செப்டம்பரில் ஃபைசர் பூஸ்டர் டோஸ் எடுத்தேன்.

வைரலாகிய ஸ்கிரீன் ஷாட்டை நீக்குவதற்கான வாய்ப்பைப் பயன்படுத்த விரும்புகிறேன். மேலும் எங்கள் தேசிய தடுப்பூசி திட்டத்தை குறைமதிப்பிற்கு உட்படுத்தும் பல தரப்புகளின் முயற்சிகளால் பாதிக்கப்பட வேண்டாம் என்று பொதுமக்களை கேட்டுக்கொள்கிறேன் என்று அவர் கூறினார். அவர் மார்ச் 18 அன்று எடுத்த முதல் தடுப்பூசி மருந்தின் யூடியூப் இணைப்பையும்  YouTube link  இணைத்துள்ளார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here