சிரம்பான் ஓய்விட பகுதி அருகே 2 டிரெய்லர்கள் எரிந்த விபத்து – ஓட்டுநர் படுகாயம்

வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலையின் வடக்கு நோக்கிய கிலோமீட்டர் 268.4 இல், சிரம்பான் ஓய்விட பகுதிக்கு (RnR) அருகில் நேற்று இரவு விபத்துக்குள்ளான பின்னர் இரண்டு டிரெய்லர்கள் எரிக்கப்பட்டன. இதில் ஒரு வாகனத்தின் ஓட்டுநர் காயமடைந்தார். நெகிரி செம்பிலான் தீயணைப்பு மற்றும் மீட்புத் துறையின் (ஜேபிபிஎம்) செய்தித் தொடர்பாளர் கூறுகையில் சிரம்பான் 2 தீயணைப்பு மற்றும் மீட்பு நிலையத்தின் (பிபிபி) உறுப்பினர்கள் குழு அந்த இடத்திற்கு அனுப்பப்படுவதற்கு முன்பு நள்ளிரவு 12.19 மணிக்கு தங்களுக்கு அழைப்பு வந்தது.

வந்தவுடன், தீயணைப்பு வீரர்கள் விபத்தின் விளைவாக இரண்டு டிரெய்லர்கள் தீப்பிடித்ததைக் கண்டறிந்தனர். நாங்கள் தீயணைப்பு மற்றும்  பணியை மேற்கொண்டோம். கனரக இயந்திரங்கள் மற்றும் மறுசுழற்சி செய்யப்பட்ட காகிதங்களை ஏற்றிச் சென்ற இரண்டு டிரெய்லர்களும் சுமார் 90 சதவீதம் எரிந்ததாக மதிப்பிடப்பட்டுள்ளது.

தீயணைப்புப் படையினர் வருவதற்கு முன், காயமடைந்த மறுசுழற்சி காகிதத்தை ஏற்றிச் சென்ற டிரெய்லரின் டிரைவர் ஆம்புலன்ஸ் மூலம் துவாங்கு ஜாபர் சிரம்பான் மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார். அதிகாலை 4.20 மணியளவில் நாங்கள் தீயை அணைத்தோம். ஆனால் மறுசுழற்சி செய்யப்பட்ட காகிதத்தின் சுருக்கப்பட்ட கட்டிகளில் இருந்து புகை இருப்பதாக 5.30 மணியளவில் பொதுமக்களிடமிருந்து இரண்டாவது அழைப்பு வந்தது.

கனரக இயந்திரங்களை ஏற்றிச் சென்ற டிரெய்லர் சேதமடைந்தது. அதே திசையில் இருந்து காகித சுமைகளை ஏற்றிச் சென்ற டிரெய்லர் பின்புறத்தில் மோதியதற்கு முன்பு, சேதத்தை சரிசெய்ய டிரைவர் அவசர பாதையில் நிறுத்திய்ஹ்டஆ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here