கோலா கிரிஸ் நிலையத்தில் ரயிலை நிறுத்தாமல் சென்ற ஊழியர் பணி நீக்கம்

கோத்தா பாருவில்  ஞாயிற்றுக்கிழமை (ஜனவரி 9) காலை கோலா கிரிஸில் உள்ள Hentian Kuala Gris in Kuala Gris ரயில் நிற்காதபோது, Keretapi Tanah Melayu (கேடிஎம்பி) பெர்ஹாட் விசாரணை நடத்தி ஷட்டில் திமுரான் 51 ஒரு ஊழியரை பணி நீக்கம் செய்துள்ளது.

KTMB தனது முகநூலில் வெளியிட்ட அறிக்கையில், தும்பாட் நிலையத்திலிருந்து அதிகாலை 4.05 மணிக்கு புறப்பட்ட ஷட்டில் திமுரான் எண் 51 ரயில் 7.08 மணிக்கு ஹென்டியன் கோலா கிரிஸில் நிற்கவில்லை என்பதை உறுதிப்படுத்தியது.

இன்று பள்ளிக் கல்வியைத் தொடங்கிய SMK தபோங்கின் 100 மாணவர்கள் சம்பந்தப்பட்ட சம்பவத்தை KTMB தீவிரமாகப் பார்க்கிறது என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

KTMB மேலும் மாணவர்கள், பெற்றோர்கள் மற்றும் இந்த சம்பவத்திற்கு சம்பந்தப்பட்ட பள்ளியிடம் மன்னிப்பு கேட்கிறது. மேம்பாடுகள் செய்யப்படும் மற்றும் எதிர்காலத்தில் இதுபோன்ற சம்பவம் மீண்டும் நடக்காது என்று KTMB உறுதியளிக்கிறது” என்று அந்த அறிக்கையில் கூறப்பட்டுள்ளது.

முன்னதாக, SMK Dabong சுமார் 100 மாணவர்களை பள்ளிக்கு அழைத்துச் செல்லும் ரயில் சம்பந்தப்பட்ட நிலையத்தில் நிற்காததால் மூன்றாம் பருவத்தின் முதல் நாளில் வகுப்பிற்குச் செல்ல முடியவில்லை என்று ஊடகங்கள் தெரிவித்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here