பள்ளி சிற்றுண்டிகளுக்கான வாடகை விலக்கு ஜூன் மாதம் வரை நீட்டிக்கப்பட்டுள்ளது

பள்ளி சிற்றுண்டிகளுக்கான வாடகை விலக்கு இம்மாதம் முதல் ஆறு மாதங்களுக்கு  ஜூன் வரை நீட்டிக்க கல்வி அமைச்சகம் ஒப்புக்கொண்டுள்ளது. வாடகை வளாகங்கள், புத்தகக் கடைகள், கூட்டுறவு நிறுவனங்கள், சலவைக் கடைகள் மற்றும் அமைச்சகத்தின் கீழ் இயங்கும் பள்ளிகளில் செயல்படும் விற்பனை இயந்திரங்களுக்கும் தள்ளுபடி நீட்டிக்கப்படுவதாக கல்வி அமைச்சர் ராட்ஸி ஜிடின் கூறினார்.

வாடகை விலக்கு கோரி சிற்றுண்டி  நடத்துபவர்களிடம் இருந்து பல விண்ணப்பங்கள் வந்துள்ளன. எனவே, ஜனவரி முதல் ஜூன் வரையிலான ஆறு மாதங்களுக்கு கேண்டீன் வாடகைக்கு விலக்கு அளிக்க முடிவு செய்துள்ளோம் என்று அவர் இன்று இங்கு அதன் செயல்பாடுகளை ஆராய SMK சுல்தான் இஸ்மாயிலுக்குச் சென்ற பின்னர் செய்தியாளர்களிடம் கூறினார்.

முன்னதாக, 2021/2022 மூன்றாம் தவணைக்காக கிளாந்தனில் உள்ள பள்ளிகளின் செயல்பாடுகளுடன் இணைந்து  SK Zainab 1 and SK Zainab 2  ஆகியவற்றை ராட்ஸி பார்வையிட்டார்.

பள்ளிகளில் மாணவர்களுக்கான சுழற்சி வருகை முறை தொடர்ந்து கூட்ட நெரிசலைக் குறைக்குமா என்ற கேள்விக்கு, இந்த முறையை அமைச்சகம் விரும்பவில்லை என்று ராட்ஸி கூறினார். ஆனால் ஓமிக்ரான் மாறுபாடு உட்பட கோவிட் -19 பரவுவதற்கான தற்போதைய சூழ்நிலையைக் கருத்தில் கொண்டு, இந்த முறையை அவ்வப்போது ஆய்வு செய்ய வேண்டும் என்று நாங்கள் நினைக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

கோவிட்-19க்கு பயந்து தங்கள் குழந்தைகளை பள்ளிக்கு அனுப்ப விரும்பாத பெற்றோர்கள் பள்ளி அதிகாரிகளுக்கு தெரிவிக்குமாறு ராட்ஸி அறிவுறுத்தினார். தங்கள் குழந்தைகள் பள்ளியில் இருப்பதை விரும்பாத பெற்றோர்கள் குறித்து அமைச்சகம் திறந்திருக்கிறது. ஆனால் அவர்கள் தங்கள் குழந்தைகளை பள்ளிக்கு அனுப்பாததற்கு சரியான காரணங்கள் இருக்க வேண்டும்.

இது பள்ளி நிர்வாகம், மாவட்ட கல்வி அலுவலகம் மற்றும் மாநில கல்வித்துறை ஆகியவை சம்பந்தப்பட்ட மாணவர்கள் எதிர்கொள்ளும் பிரச்சனைகளை கண்டறிய அனுமதிக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

குரூப் ஏ மாநிலங்களில் மொத்தம் 1.18 மில்லியன் மாணவர்கள் – ஜோகூர், கெடா, கிளந்தான் மற்றும் தெரெங்கானு – 2021/2022 மூன்றாம் பருவத்திற்கான பள்ளி அமர்வை இன்று தொடங்கினர். குரூப் பி மாநிலங்களில் உள்ள பள்ளிகள் – மலாக்கா, நெகிரி செம்பிலான், பகாங், பேராக், பெர்லிஸ், பினாங்கு, சபா, சரவாக், சிலாங்கூர் மற்றும் கூட்டாட்சி பிரதேசங்கள் – நாளை திறக்கப்படும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here