எம்ஏசிசி தலைமை ஆணையர் அசாம் பாக்கி ஊழல் எதிர்ப்பு ஆர்வலர் லலிதா குணரத்னம் மீது அவதூறு வழக்கு

எம்ஏசிசி தலைமை ஆணையர் டான்ஸ்ரீ ஆசம் பாக்கி, ஊழல் எதிர்ப்பு ஆர்வலர் லலிதா குணரத்னம் மீது அவதூறு வழக்கு தொடர்ந்துள்ளார். புதன்கிழமை (ஜனவரி 12) ஆசாம் சார்பாக கோலாலம்பூர் உயர்நீதிமன்றத்தில் சட்ட நிறுவனம் Messrs Zain Megat & Murad மூலம் வழக்கு தாக்கல் செய்யப்பட்டது.

கடந்த ஆண்டு அக்டோபர் 25 மற்றும் டிசம்பர் 15 ஆகிய தேதிகளில் சுதந்திரச் செய்திச் சேவையில் லலிதாவால் வெளியிடப்பட்ட மற்றும் மறுபிரசுரம் செய்யப்பட்ட கட்டுரைகள் தொடர்பான வழக்கு என்று நிறுவனம் கூறியது.

ஜனவரி 6 அன்று வெளியிடப்பட்ட எங்கள் வாடிக்கையாளரின் கோரிக்கைக் கடிதத்திற்கு பதிலளிப்பதற்குப் பதிலாக, அவர் (லலிதா) தனது வழக்கறிஞர் மூலம் தனது ட்விட்டர் கணக்கில் வெளியிடப்பட்ட ஒரு செய்தி அறிக்கையை வெளியிட்டார், அதில் அவர் தனது வெளியீடு மற்றும் சுதந்திரத்திற்கு ஆதரவாக நிற்பதாகக் கூறினார். வாடிக்கையாளர் கடுமையாக பராமரிக்கிறது அவதூறு.

எங்கள் வாடிக்கையாளர் தனது  நற்பெயர் மற்றும் தொழில்முறை நிலையைப் பாதுகாக்க கோரிக்கை கடிதத்தின் தேதியிலிருந்து 14 நாட்கள் காலாவதியாகும் முன் இந்த வழக்கைத் தாக்கல் செய்ய வேண்டும் என்று அது ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்துள்ளது.

சம்மன்கள் மற்றும் அசாம் தாக்கல் செய்த உரிமைகோரல் அறிக்கையை தி ஸ்டார் பார்த்தது. மலேசிய நீதிமன்றங்களில் தேவையான மற்றும் பொருத்தமான நிவாரணங்களைப் பெறுவதற்காக, மத்திய அரசியலமைப்பு மற்றும் பொருந்தக்கூடிய சட்டங்களால் வகுக்கப்பட்டுள்ள தனது உரிமைகளை அசாம் வலியுறுத்துவதாக நிறுவனம் கூறியது.

இது பிரதிவாதிக்கு இதேபோன்ற உரிமையையும் நீதிமன்றத்தில் அவரது கோரிக்கைகளை நியாயப்படுத்துவதற்கான வாய்ப்பையும் வழங்கும் என்று எங்கள் வாடிக்கையாளர் உறுதியாக நம்புகிறார். இந்த விவகாரம் தொடர்பாக அசாம் மேலும் அறிக்கைகளை வெளியிட மாட்டார் என்று நிறுவனம் தெரிவித்துள்ளது. இந்த விஷயத்தை விசாரித்து அதற்கேற்ப முடிவெடுக்க மலேசிய நீதிமன்றங்கள் மீது அவருக்கு முழு நம்பிக்கை உள்ளது.

தகவலை முதலில் அம்பலப்படுத்துபவர் (விசில்பிளோயர்கள்) பாதுகாப்புச் சட்டத்தின் வரம்பிற்குள் வரும் அனைத்து விசில்ப்ளோயர்களையும் எம்ஏசிசி எப்போதும் பாதுகாக்கும் என்ற அவரது உறுதியான உறுதிப்பாட்டை எங்கள் வாடிக்கையாளர் தெளிவுபடுத்த விரும்புகிறார் என்று அது கூறியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here