புதிய தைப்பூச எஸ்ஓபி – காவடிகளுக்கு அனுமதியில்லை; ரத ஊர்வலம் நடைபெறும்

இந்த ஆண்டு தைப்பூசக் கொண்டாட்டத்தில் காவடி தடை உட்பட கடுமையான எஸ்ஓபிகள் அமலில் இருக்கும். இருப்பினும், சில நிபந்தனைகளுடன்  ரத ஊர்வலங்கள் அனுமதிக்கப்படுகின்றன.

ஒரு அறிக்கையில், தேசிய ஒற்றுமை அமைச்சர் ஹலிமா சாதிக், பக்தர்கள் விதிகளை கடைபிடிக்க வேண்டும் என்றும், அவர்கள் முகக்கவசம் அணிவதை உறுதிசெய்து, எல்லா நேரங்களிலும் நல்ல தனிப்பட்ட சுகாதாரத்தை கடைப்பிடிக்க வேண்டும் என்றும் வலியுறுத்தினார். தைப்பூசத் திருவிழாவிற்கான SOPகள் ஜனவரி 16-19 முதல் நடைமுறையில் இருக்கும், மேலும் “பால் குடம்”  தொடர்பான SOPகள் ஜன. 14-19 முதல் அமலில் இருக்கும்.

சமீபத்திய மாதங்களில் பல பொது நடவடிக்கைகளுக்காக நடைமுறையில் இருக்கும் முக்கிய SOP கள் திருவிழா முழுவதும் செயல்படுத்தப்படும். அதாவது முழுமையாக தடுப்பூசி போடப்பட்டவர்கள் மட்டுமே பங்கேற்க முடியும். ஒரு மீட்டர் சமூக இடைவெளியை கடைபிடிக்க வேண்டும். மேலும் எல்லா நேரங்களிலும் முகக்கவசங்களை அணிய வேண்டும்.

இருப்பினும், திருவிழாவிற்கு கூடுதல் SOP சேர்க்கப்பட்டது. 18 வயது மற்றும் அதற்கு மேற்பட்ட வயதுடையவர்கள் மட்டுமே பங்கேற்க அனுமதிக்கப்படுவார்கள். இதற்கிடையில், ஒவ்வொரு ஆண்டும் தைப்பூசத்தை ஒட்டி அதிக எண்ணிக்கையிலான மக்களை ஈர்க்கும் வெவ்வேறு கோயில்களுக்கு வெவ்வேறு எஸ்ஓபிகள் விதிக்கப்பட்டுள்ளன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here