அவசர தேவைக்கு பணத்தை திரும்பப் பெற EPF சட்டம் அனுமதிக்கிறது என்கிறார் அம்னோ இளைஞர் தலைவர்

ஊழியர் சேம நிதியில் (EPF) இருந்து 10,000 வெள்ளி வரை பணம் திரும்பப் பெற அனுமதிக்க வேண்டும் என்று அம்னோ இளைஞர் பிரிவு தலைவர்  கோரிக்கை விடுத்துள்ளார். EPF சட்டம் 1992 இன் பிரிவு 54 (K) (L) இன் கீழ், பங்களிப்பாளர்கள் அவர்களுக்கு மிகவும் தேவைப்பட்டால் பணத்தை எடுக்க அனுமதிக்கப்பட வேண்டும் என்ற கோரிக்கையை வைத்துள்ளது.

வேலை இழந்து சிரமங்களை எதிர் கொண்டிருப்பவர்கள் பற்றி நாங்கள் பேசுகிறோம். எங்களிடம் 6.83 மில்லியன் பங்களிப்பாளர்கள் RM10,000 மற்றும் அதற்கு மேல் சேமிப்புடன் உள்ளனர். தொற்றுநோய் காரணிகளால் திரும்பப் பெற அனுமதிக்கும் பிரிவு (எம்) இன் கீழ் சட்டத்தில் பிற திருத்தங்கள் உள்ளன.

அவ்வாறு, இந்த கோரிக்கை அசாதாரணமானது அல்ல, ஏனெனில் இது சட்டம் மற்றும் EPF சட்டத்தால் அனுமதிக்கப்படுகிறது என்று அவர் “KWSP: Lega sekarang, susah kemudian?” என்ற தலைப்பில் ஒரு மன்றத்தில் கூறினார்.

45% பங்களிப்பாளர்கள் RM10,000 அல்லது அதற்கும் குறைவான சேமிப்பைக் கொண்டிருப்பதால் EPF பணத்தை திரும்பப் பெற முடியாது என்று கூறிய பாசிர் கூடாங் நாடாளுமன்ற உறுப்பினர் ஹசான் அப்துல் கரீமின் கருத்துக்களத்தில் மற்றொரு விவாதக்காரரின் வாதத்தை மறுக்கும் போது அசிரஃப் இவ்வாறு கூறினார்.

தற்போது 1 டிரில்லியன் ரிங்கிட் கடனாக உள்ள அரசாங்கம், பெரிய அளவில் உதவிகளை வழங்குவது கடினமாக இருப்பதால், EPF திரும்பப் பெறுவது கடைசி முயற்சியாக இருக்க வேண்டும் என்றும் அவர் கூறினார்.

முன்னதாக, நிதியமைச்சர் தெங்கு ஜஃப்ருல் அஜீஸ், இபிஎஃப்-ல் இருந்து கூடுதல் பணம் எடுப்பதற்கான கதவை மூடிவிட்டதாக கூறினார். இது அடுத்த தலைமுறையினருக்கு சுமையாக இருக்கும். இது ஓய்வூதிய சேமிப்பு இல்லாமல் முதியவர்களை பராமரிக்க வேண்டி வரும்  என்று அவர் கூறினார்.

மக்கள் தங்கள் EPF பணத்தை தங்கள் தேவைகளுக்கு செலவழிக்க பயன்படுத்துவார்கள் என்றும், இது நாட்டின் மொத்த உள்நாட்டு உற்பத்தியின் (GDP) வளர்ச்சிக்கு உதவும் என்றும் Asyraf கூறினார். Universiti Malaya சமூக நல ஆராய்ச்சி மையத்தின் (SWRC) ஆய்வின் அடிப்படையில், EPF இலிருந்து பணம் கடன்களை செலுத்தவும், பெற்றோர்கள் குழந்தைகள் வீட்டு அடிப்படையிலான கற்பித்தல் மற்றும் கற்றல் (PdPR) கல்வி சாதனங்களை வாங்கவும் பயன்படுத்தப்படுகிறது.

PdPR ஐப் பின்பற்றும் 150,000 மாணவர்களுக்கு மட்டுமே அரசாங்கம் சாதனங்களை வழங்க உதவ முடியும் என்று பதிவுகள் காட்டுகின்றன. மீதமுள்ள 4.8 மில்லியன் மாணவர்களுக்கு, அவர்களின் பெற்றோர்கள் ஆன்லைன் கற்றலுக்கான சாதனங்களை வாங்க EPF-ல் இருந்து பணத்தைப் பயன்படுத்த வேண்டியிருக்கும் என்று அவர் கூறினார்.

மேலும் மலேசிய பொருளாதார ஆராய்ச்சி நிறுவனம் (MIER) மேற்கொண்ட ஆய்வை மேற்கோள்காட்டி Asyraf GDP வளர்ச்சியில் 1% 70,000 வேலைகளை உருவாக்கும் என்றார். இதன் மூலம், பல்வேறு நடமாட்டக் கட்டுப்பாட்டு உத்தரவுகளின் போது வேலை இழந்தவர்கள் மீண்டும் பணிபுரிய வாய்ப்பு கிடைக்கும்.

140,608 பேர் வேலை இழந்துள்ளனர் என்றும் M40 குழுவில் 500,000 பேர் B40 குறைந்த வருமானம் கொண்ட குழுவிற்கு தள்ளப்பட்டுள்ளனர் என்றும் அவர் கூறினார். மார்ச் 2020 மற்றும் ஜூலை 2021 க்கு இடையில் மேலும் 10,680  நிற்திவாலாகிவிட்டன, மேலும் 100,000 வணிக வளாகங்களும் மூடப்பட்டன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here