ஜோகூரில் இன்னும் 3 மாவட்டங்கள் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன

ஜோகூர் பாருவில் இன்னும் மூன்று மாவட்டங்கள் வெள்ளத்தால் பாதிக்கப்பட்டுள்ளன. செகாமட்டில் அதிகபட்சமாக 161 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளனர். அதைத் தொடர்ந்து மூவாரில் 98 பேர் மற்றும் தங்காக்கில் 12 பேர் உள்ளனர்.

வெள்ளிக்கிழமை (ஜனவரி 14) மாலை 4 மணி நிலவரப்படி, 81 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 271 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும், காலை 8 மணியளவில் 89 குடும்பங்களைச் சேர்ந்த 309 பேர் பாதிக்கப்பட்டுள்ளதாகவும் ஜோகூர் சுகாதாரம் மற்றும் சுற்றுச்சூழல் குழுத் தலைவர் ஆர். வித்யானந்தன் தெரிவித்தார்.

நாள் முழுவதும் வெயிலுடன் கூடிய வானிலை நிலவுகிறது. இது நிலைமையை மேலும் மேம்படுத்த உதவும் என்று நாங்கள் நம்புகிறோம் என்று அவர் இங்கே ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார். இன்னும் ஒன்பது தற்காலிக நிவாரண மையங்கள் செகாமட்டில் ஏழும், மூவாரில் ஒன்றும் மற்றும் தங்காக்கில் ஒன்றும் செயல்படுவதாக அவர் கூறினார்.

ஒரே ஒரு சாலை – ஜாலான் ஃபெல்டா புக்கிட் அபிங், நிலச்சரிவு காரணமாக போக்குவரத்திற்காக இன்னும் மூடப்பட்டுள்ளது என்று அவர் மேலும் கூறினார். இதற்கிடையில், எட்டு குடும்பங்களைச் சேர்ந்த மொத்தம் 38 பேர் தங்கள் பகுதியில் வெள்ளம் வடிந்ததை அடுத்து வீடு திரும்ப அனுமதிக்கப்பட்டுள்ளனர் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here