தைப்பிங் தடுப்புக் காவலில் இருந்த ஆடவரின் மரணம் தொடர்பில் 2 போலீஸ்காரர்கள் – 2 கைதிகள் கைது

தைப்பிங் மாவட்ட போலீஸ்  தலைமையகத்தில் நேற்று காவலில் வைக்கப்பட்டிருந்த ஆடவரின்  மரணம் தொடர்பான விசாரணைகளுக்கு உதவுவதற்காக இரண்டு போலீஸ்காரர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

மேலும் மாவட்ட தலைமையகத்தில் அடைக்கப்பட்டிருந்த இரண்டு கைதிகளும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர் என்று புக்கிட் அமானில் உள்ள நேர்மை மற்றும் தரநிலைகள் இணங்குதல் துறையின் இயக்குநர் அஸ்ரி அஹ்மத் தெரிவித்தார். தடுப்புக் காவலில் உயிரிழந்தவர் 63 வயதுடையவர் என அஸ்ரி நேற்று உறுதிப்படுத்தினார்.

மரணம் பதிவாகிய அன்றே திணைக்களம் விசாரணையைத் தொடங்கியதாகவும், இது இரண்டு கைதிகள் மற்றும் இரண்டு போலீஸ்காரர்களை கைது செய்வதற்கு வழிவகுத்ததாகவும் அவர் கூறினார். அவர்கள் ஜனவரி 20ஆம் தேதி வரை தடுப்புக் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளனர்..

உயிரிழந்தவர் தனது வழக்கிற்காக காத்திருந்தபோது லாக்-அப்பில் வைக்கப்பட்டார். அதில் அவர் மோட்டார் வாகனத் திருட்டு சம்பவம் தொடர்பில் குற்றம் சாட்டப்பட்டார். நீதிமன்றத்தில் இன்று விசாரணை நடத்த திட்டமிடப்பட்டது.

அவரது மரணம் தொடர்பான விசாரணை ஒருமைப்பாடு துறையின் காவலில் வைக்கப்பட்ட மரண குற்ற விசாரணைப் பிரிவினால் மேற்கொள்ளப்பட்டு வருகிறது. இது ஜனவரி 1 ஆம் தேதி முதல் செயல்படத் தொடங்கியது. இந்த பிரிவில் கண்காணிப்பாளரின் அரசாங்க அதிகாரி உட்பட  கீழ் அதிகாரிகள் உள்ளனர்,

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here