படகு சேவைக்காக 18 சட்டவிரோத குடியேறிகளிடம் இருந்து 5,400 வெள்ளியை பெற்ற இரண்டு உள்ளூர் ஆண்கள்

மியான்மர் சட்டவிரோதமாக குடியேறிய 18 பேரை தாய்லாந்து எல்லையில் இருந்து ஜோகூர் பாருவுக்கு கொண்டு செல்வதற்காக, மனித கடத்தல் கும்பலைச் சேர்ந்தவர்கள் என நம்பப்படும் இரண்டு உள்ளூர் ஆண்கள் 5,400 வெள்ளி பெற்று கொண்டதை ஒப்புக்கொண்டனர்.

27 மற்றும் 34 வயதுடைய இருவரும், நேற்று மதியம் 1 மணியளவில் இங்குள்ள பள்ளி ஒன்றின் முன் 7ஆவது பட்டாலியன் ஜெனரல் ஆபரேஷன் ஃபோர்ஸின் (GOF7) அவர்களின் வாகனங்களை இடைமறித்து விசாரித்தபோது, ​​ஜோகூருக்கு செல்ல சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்கள் ஒவ்வொருவரிடமிருந்தும் 300 வெள்ளி பெற்றதை ஒப்புக்கொண்டனர்.

ஹூண்டாய் ஸ்டாரெக்ஸ் ஆகிய இரண்டு வாகனங்களும் 20 மற்றும் 30 வயதுடைய 12 ஆண்கள் மற்றும் 6 பெண்களை உள்ளடக்கிய 18 சட்டவிரோத குடியேறிகளை ஏற்றிச் சென்றதாக GOF7 கட்டளை அதிகாரி சுப்ட் அஸ்ஹரி நுசி தெரிவித்தார். அனைத்து குடியேறியவர்களும் தனிப்பட்ட அடையாளங்கள் மற்றும் பயண ஆவணங்கள் இல்லாமல் உள்ளனர் என்று அவர் இன்று தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

இரண்டு உள்ளூர் ஆண்கள் மீது, அவர்கள் ஜோகூரைச் சேர்ந்தவர்கள் என்றும், அவர்கள் சட்டவிரோதமாக குடியேறியவர்களுடன் சேர்ந்து, மேலதிக நடவடிக்கைக்காக பாசீர் மாஸ் மாவட்ட காவல்துறையிடம் ஒப்படைக்கப்பட்டதாகவும் அவர் கூறினார்.

இது தொடர்பான வளர்ச்சியில், கடந்த டிசம்பர் 16 முதல் நேற்று வரை 21 மியான்மர் பிரஜைகள், தாய்லாந்து (39) மற்றும் இந்தோனேஷியா (ஒருவர்) ஆகியோர் அடங்கிய 61 சட்டவிரோத குடியேறிகளை GOF7 தடுத்து வைத்துள்ளதாக அஸ்ஹரி கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here