தைப்பூசம், சீனப் புத்தாண்டு பண்டிகைகளின் போது கோவிட்-19 SOPகளை கடைபிடியுங்கள் – கைரி வலியுறுத்தல்

நாளை தைப்பூசக் கொண்டாட்டம் மற்றும் அடுத்த மாதம் சீனப் புத்தாண்டு விழாவின் போது, ​​கோவிட்-19 நிலையான செயல்பாட்டு நடைமுறைகளுக்கு (SOPs) தொடர்ந்து இணங்குமாறு மலேசியர்கள் நினைவூட்டப்படுகிறார்கள்.

சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் இன்று தனது ட்வீட்டில், பொதுமக்கள் தங்கள் முகமூடிகளை அணிந்துகொண்டு TRIIS – ட்ரேஸ், ரிப்போர்ட், தனிமைப்படுத்தல், தகவல் மற்றும் தேடுதல்,MySejahtera பயன்பாட்டில் MySJ ட்ரேஸை இயக்கி, அவர்களின் பூஸ்டர் டோஸைப் பெறுமாறு அறிவுறுத்தினார்.

ஒமிக்ரான் இருந்தபோதிலும், கிறிஸ்துமஸ் மற்றும் புத்தாண்டு முழுவதும் COVID-19 தொற்று விகிதம் கட்டுப்பாட்டில் இருப்பதை உறுதி செய்வதில் நாங்கள் சிறப்பாகச் செய்துள்ளோம். நாங்கள் தைப்பூசம் மற்றும் CNY (சீன புத்தாண்டு) தினசரி கோவிட் எண்ணிக்கை அதிகரிக்கலாம். எனவே SOP களை (குறிப்பாக முகக்கவசம்), TRIIS ஐப் பராமரிக்கவும்.

இதுவரை 4,724,012 MySejahtera பயனர்கள் MySJ ட்ரேஸ் அம்சத்தை செயல்படுத்தியுள்ளனர் மற்றும் 2,179 பேருக்கு தொற்று உறுதி செய்யப்பட்ட தங்கள் தொடர்புகளை பதிவேற்றியுள்ளதாகவும், இது அறிகுறிகளைக் கண்காணிக்க அல்லது சுய-பரிசோதனை செய்ய அருகாமையில் இருக்கும் மற்றவர்களுக்குத் தெரிவிக்க உதவியது என்றும் கைரி கூறினார். ஒருவருக்கொருவர் பாதுகாப்பாக இருக்க MySJ ட்ரேஸ் சமூகத்தில் சேரவும் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here