கோவிட் தொற்றினால் நேற்று 16 பேர் பலி

covid

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தின்படி, நேற்று 16 புதிய கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவு செய்துள்ளது. அதில் இரண்டு பேர் சேர்க்கப்பட்டவர்கள் மரண (BID) வழக்குகள் ஆகும். இறப்பு எண்ணிக்கை 31,808 ஆக உள்ளது.

சிலாங்கூர் (5), தெரெங்கானு (3), நெகிரி செம்பிலான் மற்றும் பினாங்கு (தலா 2) மற்றும் ஜோகூர், கெடா, கிளந்தான் மற்றும் சபா (தலா 1) ஆகிய இடங்களிலும் உள்ளன. மலாக்கா, பகாங், பேராக், பெர்லிஸ், சரவாக் மற்றும் கூட்டாட்சி பிரதேசங்களில் உயிரிழப்பு ஏதும் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, 40,659 செயலில் உள்ள தொற்றுகள் உள்ளன. இதில் 184 தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) இருக்கின்றனர். அவர்களில் 87 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 2,907 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,810,689 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here