தைப்பூசக் குழந்தை: பத்து மலையில் பிரசவித்த பெண்ணுக்கு உதவிய பக்தர்கள்

பத்து மலை ஸ்ரீ சுப்பிரமணியர் கோயில் அருகே இன்று காலை காரில் பிரசவித்த மலாய்  பெண்ணுக்கு தைப்பூசத்தைக் கொண்டாடும் பக்தர்கள் உதவி செய்தனர். சில சடங்குகளுக்காக கோவில் வளாகத்தை சுற்றி காளை வண்டி இழுக்கப்படும் போது பிரசவம் நடந்தது.

மக்கள் ஓசை நிருபர் எல்.கே.சவுந்தராஜா @ எல்.கே.ராஜ்  சிறு ஊர்வலத்தைப் பின்தொடர்ந்து கொண்டிருந்தபோது, ​​அவரும் மற்றவர்களும் உதவிக்காக ஒரு பக்தர் அலறுவதைக் கேட்டதாகக் கூறினார். பக்தர் அவர்களை ஒரு பிக்கப் டிரக்கிற்கு அழைத்துச் சென்றார், அங்கு அவர்கள் வலியால் துடித்த பெண்ணைக் கண்டனர். அவரது கணவர் அவருக்கு உதவினார்.

பிக்-அப் டிரக்கின் ஜன்னல்களை மறைப்பதற்கும், வெப்பத்தில் இருந்து அவர்களைக் காப்பதற்கும் பக்தர்கள் பலர் தங்கள் தலையில் துணிகளை ஒன்றாகக் கட்டினர். பெண் குழந்தை பத்திரமாக பிரசவித்த பிறகு,  தம்பதிக்கு தொப்புள் கொடியை வெட்டுவதற்கான கத்தியைக் கண்டுபிடித்தார். சிறிது நேரத்தில் தாய் மற்றும் பிறந்த குழந்தைக்கு சிகிச்சை அளிக்க ஆம்புலன்ஸ் வந்தது. நாங்கள் அனைவரும் மலேசியர்கள் என்பதால் நாங்கள் ஒருவருக்கொருவர் உதவுகிறோம் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here