கோவிட் தொற்றின் நேற்றைய இறப்புகள் 22

சுகாதார அமைச்சகம் அதன் கிட்ஹப் தரவுத்தளத்தின்படி, நேற்று 22 கோவிட் -19 இறப்புகளைப் பதிவுசெய்துள்ளது. முந்தைய நாள் இறப்பு 13 ஆக இருந்தது. இறப்பு  எண்ணிக்கை 31,853 ஆக உள்ளது. அதில்  ஐந்து பேர்  சேர்க்கப்பட்டவர்கள் (BID) வழக்குகள் இருந்தன.

சிலாங்கூர் 7 பேர், பேராக் (3), ஜோகூர், நெகிரி செம்பிலான், சபா மற்றும் தெரெங்கானு (தலா 2) மற்றும் கெடா, கிளந்தான், பகாங் மற்றும் சரவாக் (தலா 1) ஆகிய இடங்களிலும் உள்ளன. மலாக்கா, பெர்லிஸ், பினாங்கு, கோலாலம்பூர், லாபுவான் மற்றும் புத்ராஜெயா ஆகிய இடங்களில் உயிரிழப்பு ஏதும் இல்லை.

நள்ளிரவு நிலவரப்படி, தீவிர சிகிச்சை பிரிவுகளில் (ICU) 160 நோயாளிகள் உட்பட 41,617 செயலில் உள்ள தொற்றுகள் உள்ளன. அவர்களில் 72 பேருக்கு சுவாச உதவி தேவைப்படுகிறது.

மேலும் 3,254 பேர் குணமடைந்துள்ளனர். மலேசியாவில் பதிவான மொத்த கோவிட்-19 தொற்றுகளின் எண்ணிக்கை 2,820,927 ஆக உள்ளது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here