பள்ளிகளின் கோவிட் தொற்று பற்றிய விரிவான தகவல்களைப் பகிருமாறு சுகாதார அமைச்சகம் வலியுறுத்தல்

கோவிட் தொற்றின் தடுப்பு நடவடிக்கைகளை மேம்படுத்த பள்ளிகளில் உள்ள கிளஸ்டர்கள் (கொத்துகள்) பற்றிய விரிவான தகவல்களை பகிர்ந்து கொள்ளுமாறு சுகாதார அமைச்சகம் வலியுறுத்துகிறது. முன்னாள் துணை சுகாதார அமைச்சர் டாக்டர் லீ பூன் சை கூறுகையில், கொத்துகள் பற்றிய தகவல்கள் எத்தனை என்பதைப் புரிந்துகொள்ள மக்களுக்கு உதவும்.

தொற்று ஒருவரிடமிருந்து இன்னொருவருக்கு எவ்வாறு பரவுகிறது என்பதை நன்கு புரிந்துகொள்வதற்காக அது ஒரு கிளஸ்டராகக் கருதப்படும் வரை, கிளஸ்டர்கள் பற்றிய தகவல்களை எங்களுக்கு வழங்க வேண்டும். இந்த தகவல், ஒரு கிளஸ்டர் எவ்வாறு ஏற்படுகிறது மற்றும் தொற்றுநோய்களைத் தடுக்க என்ன நடவடிக்கைகள் எடுக்கப்படலாம் என்பதைப் புரிந்து கொள்ள உதவும் என்று அவர் கூறினார்.

நேற்று, சுகாதார தலைமை இயக்குநர் ஜெனரல் டாக்டர் நூர் ஹிஷாம் அப்துல்லா கூறுகையில், கடந்த வாரம் கல்வி நிறுவனங்களில் 62 புதிய கிளஸ்டர்களை அமைச்சகம் கண்டறிந்துள்ளது. முந்தைய வாரத்தில் கண்டறியப்பட்ட 15 கல்வி கிளஸ்டர்களில் இருந்து இது அதிகம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here