கடந்த ஆண்டு குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டிய 1,157 பேர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்

கோலாலம்பூர்: கடந்த ஆண்டு தலைநகரில் பல்வேறு நடவடிக்கைகளின் மூலம் கவனக்குறைவாக வாகனம் ஓட்டுதல் மற்றும் குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டுதல் (DUI) உட்பட பல்வேறு போக்குவரத்து குற்றங்களுக்காக மொத்தம் 1,558 நபர்களை போலீசார் கைது செய்தனர்.

குடித்துவிட்டு வாகனம் ஓட்டியதற்காக 1,157 வழக்குகளும், பொறுப்பற்ற முறையில் வாகனம் ஓட்டியதற்காக 287 நபர்களும் கைது செய்யப்பட்டதாக கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறை (JSPT) துணைத் தலைவர் சுல்கிஃப்ளி செக் லா தெரிவித்தார்.

தவறான பதிவு எண் பலகைகளை பயன்படுத்திய வழக்குகள் உள்ளன. நேற்று இரவு இங்கு மோட்டார் சைக்கிள் ஓட்டுபவர்கள் மற்றும் மது அருந்திவிட்டு வாகனம் ஓட்டுபவர்களுக்கு எதிரான நடவடிக்கையின் பின்னர் செய்தியாளர்களை சந்தித்த அவர், “Op Motosikal” மற்றும் “Op Mabuk” என்ற குறியீட்டுப் பெயருடன் கூறினார்.

கடந்த ஜனவரி 1 முதல் நேற்று வரை ஏற்றப்பட்ட Op Selamat இல், DUI (192 நபர்கள்) மற்றும் ஆபத்தான வாகனம் ஓட்டுதல் (34 நபர்கள்) உட்பட பல்வேறு போக்குவரத்து குற்றங்களுக்காக மொத்தம் 235 நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர்.

இதற்கிடையில், நேற்று இரவு மூன்று இடங்களில் நடத்தப்பட்ட நடவடிக்கையில், விதிமீறிய வாகன ஓட்டிகளுக்கு மொத்தம் 189 சம்மன்கள் வழங்கப்பட்டதாக அவர் கூறினார். மேலும், குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டிய மூன்று பேரை போலீசார் கைது செய்ததுடன் ஏழு மோட்டார் சைக்கிள்களையும் பறிமுதல் செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here