தங்கையை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாக கட்டுமானத் தொழிலாளியான அண்ணன் கைது

கிள்ளானில் தங்கைக்கு பாலியல் தொல்லை வழங்கியதாக  கட்டுமான தொழிலாளியான அப்பெண்ணின் அண்ணனை போலீசார் கைது செய்தனர். இரண்டு ஆண்டுகளுக்கு முன்பு ஆகஸ்ட் 17 அன்று அதிகாலை 1 மணியளவில் இந்தச் சம்பவம் நடந்ததாகக் கூறப்படும் சம்பவம் நடந்ததாகக் கூறப்படும் தெற்கு கிள்ளான் OCPD உதவித் தலைவர் சா ஹூங் ஃபோங் கூறினார்.

பணியாளராக பணிபுரியும் 22 வயதான பாதிக்கப்பட்ட பெண், இந்த சம்பவம் தனது வீட்டில் நடந்ததாகக் கூறினார். செவ்வாய்க்கிழமை (பிப் 1) அவர் ஒரு அறிக்கையில், அவரது மூத்த சகோதரர் உள்ளே வந்தபோது அவர் தூங்கிக் கொண்டிருந்த தன்னை  வலுக்கட்டாயமாக ஊடுருவினார்  என்று அவர் செவ்வாய்க்கிழமை (பிப். 1) ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

சம்பவம் நடந்த உடனேயே சந்தேக நபர் அங்கிருந்து தப்பியோடிவிட்டார் என்றார். சந்தேக நபர் தன்னை பலமுறை பாலியல் பலாத்காரம் செய்ததாகவும் பாதிக்கப்பட்ட பெண் கூறியுள்ளார்.

அவள் இதைப் பற்றி அவளது பெற்றோரிடம் கூறினேன். ஆனால் அவர்கள் என்னை நம்பவில்லை என்று அவர் கூறினார், பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனக்கு போக்குவரத்து வசதி இல்லாததாலும், அவளது பெற்றோர்கள் தன்னிடம் கோபப்படுவார்கள் என்று பயந்ததாலும் சம்பவம் நடந்த உடனேயே காவல்துறை புகார் அளிக்கவில்லை என்று கூறுகிறார்.

திங்கட்கிழமை (ஜனவரி 31) இரவு 11 மணியளவில் 24 வயதுடைய சந்தேக நபரை அவரது வீட்டில் வைத்து போலீசார் கைது செய்ததாக அவர் கூறினார். சந்தேக நபரிடம் எங்களின் விசாரணைகள் தொடர்கின்றன. அவர் குற்றச்சாட்டுகளை இன்னும் ஒப்புக்கொள்ளவில்லை. மேலும் விசாரணைக்கு உதவுவதற்காக அவரை பிப்ரவரி 7ஆம் தேதி வரை காவலில் வைத்துள்ளோம் என்றார் அவர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here