ஆடைகளில் போலி லேபிள்களை பயன்படுத்தி வந்த கும்பல் கைது

புக்கிட் மெர்தாஜாம்: பினாங்கு உள்நாட்டு வர்த்தகம் மற்றும் நுகர்வோர் விவகார அமைச்சகம் (KPDNHEP) நேற்று இங்குள்ள பண்டார் பிஃரெய் ஜெயாவில் உள்ள ஒரு வளாகத்தில் நடத்திய சோதனையில் RM55,120 மதிப்புள்ள 4,012 போலி பிராண்டட் துணிகளைக் கைப்பற்றியது.

வர்த்தக முத்திரை உரிமையாளர் பிரதிநிதி நிறுவனங்களின் புகார்களைத் தொடர்ந்து இந்த சோதனை நடத்தப்பட்டதாகவும்,  அந்த வளாகத்தை ஆய்வு செய்ததில் அந்த இடம் ஒரு கடையாகப் பயன்படுத்தப்பட்டதைக் கண்டறிந்ததாகவும் அதன் இயக்குனர் முகமட் ரிட்சுவான் அப் காபர் தெரிவித்தார்.

ஒரு வார கண்காணிப்புக்குப் பிறகு இந்த நடவடிக்கை மேற்கொள்ளப்பட்டது மற்றும் சோதனையின் போது 30 வயதுடைய இரண்டு வெளிநாட்டு ஆண்கள் போலியானவை என்று நம்பப்படும் முத்திரையிடப்பட்ட லேபிள்களுடன் ஒட்டப்பட்ட பொருட்களுடன் வளாகத்தில் இருந்தனர்.

4,000 க்கும் மேற்பட்ட டி-சர்ட்கள் மற்றும் டிராக் பேண்ட்கள் கைப்பற்றப்பட்டன. மேலும் வளாகத்தின் உரிமையாளரையும் பொருட்களையும் கண்காணிக்கும் பணியில் நாங்கள் ஈடுபட்டுள்ளோம் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஒவ்வொரு மாதமும் பல்லாயிரக்கணக்கான ரிங்கிட் லாபம் ஈட்டுவதாக நம்பப்படும் ஆன்லைன் மொத்த விற்பனையாளர்கள் மூலம் ஆடைகள் விற்கப்படுவது ஆரம்ப விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here