முக்கிய நெடுஞ்சாலைகளில் போக்குவரத்து சீராக உள்ளது

கோலாலம்பூர்: இன்று காலை 10 மணி நிலவரப்படி பல முக்கிய நெடுஞ்சாலைகளில் போக்குவரத்து சீராக உள்ளது.இதைத் தொடர்ந்து நாட்டின் வடக்கு மற்றும் தெற்கு பகுதிகளுக்கான போக்குவரத்து சீராக உள்ளது, மக்கள் ஜனவரி 28 முதல் கிராமத்திற்கு திரும்புவதற்கான வாய்ப்பைப் பயன்படுத்தினர்.

தீபகற்பத்தின் வடக்கில் வடக்கு-தெற்கு நெடுஞ்சாலை (பிளஸ்), பட்டர்வொர்த்-குலிம் நெடுஞ்சாலை (பிகேஇ) மற்றும் பட்டர்வொர்த் ரிங் ஹைவே (எல்எல்பி) ஆகியவற்றில் போக்குவரத்து சீராக இருப்பதாக மலேசிய நெடுஞ்சாலை ஆணையம் (எல்எல்எம்) சமூக ஊடகங்களில் தெரிவித்துள்ளது. மற்றும் சுங்கச்சாவடிக்கு அருகில் உள்ள இடம் உட்பட கட்டுப்படுத்தப்பட்டது.

நாட்டின் தெற்கில், PLUS, Kajang-Seremban Highway (LEKAS), Senai-Desaru Highway (SDE) மற்றும் Seremban-Port Dickson Highway ஆகியவற்றில் போக்குவரத்து இன்னும் சீராகவும் கட்டுப்பாட்டில் உள்ளது, சுங்கச்சாவடி இடம் உட்பட.

கிழக்குப் பகுதியில், கோலாலம்பூர்-காராக் நெடுஞ்சாலை, கிழக்கு கடற்கரை நெடுஞ்சாலை (LPT) 1 மற்றும் LPT 1 ஆகியவற்றின் பிரதான பாதையில், சுங்கச்சாவடியைச் சுற்றியுள்ள இடம் உட்பட, ஒட்டுமொத்த போக்குவரத்து இன்னும் சீராக உள்ளது மற்றும் கட்டுப்படுத்தப்படுகிறது.

1-800-88-0000 என்ற ப்ளஸ்லைன் கட்டணமில்லா லைன் மற்றும் www.twitter.com/plustrafik என்ற ட்விட்டர் பக்கம் அல்லது LLM லைன் 1-800-88-7752 என்ற எண்ணில் பொதுமக்கள் சமீபத்திய போக்குவரத்துத் தகவலைப் பெறலாம். www.twitter.com/ llminfotrafik இல் ட்விட்டர் பக்கத்திலும் தகவல்களை பெறலாம்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here