சாலை விபத்தில் மோட்டார் சைக்கிளோட்டி மரணம்- அவரின் 4 வயது மகன் படுகாயம்

ஈப்போ அருகே ஈப்போ-கோலாலம்பூர் சாலையில் KM50 என்ற இடத்தில் நடந்த விபத்தில் 48 வயது நபர் இறந்தார். அவரது நான்கு வயது மகன் காயமடைந்தார்.

ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப். 6) மாலை 4 மணியளவில் நடந்த இந்தச் சம்பவத்தில், மோட்டார் சைக்கிளில் சென்று கொண்டிருந்த தேமோவில் உள்ள கே.ஜி பத்து மசூதியைச் சேர்ந்த அன்னுார் ஜகாரியா என்பவர் தனது பைக் மீது கார் மோதியதில் சம்பவ இடத்திலேயே உயிரிழந்ததாக தாப்பா ஓசிபிடி துணைத் தலைவர் வான் அசாருதீன் வான் இஸ்மாயில் தெரிவித்தார்.

அன்னுாரின் மகனின் வலது கால் முறிந்தது. அதே நேரத்தில் காரை ஓட்டிச் சென்ற 18 வயது சாரதி காயமின்றி உயிர் தப்பினார்.

கோலாலம்பூர் திசையை நோக்கிச் சென்ற கார் ஓட்டுநர், தனது வாகனத்தின் கட்டுப்பாட்டை இழந்து எதிர் பாதையில் நுழைந்து மோட்டார் சைக்கிள் மீது மோதியதில் விபத்து நடந்ததாக முதல்கட்ட விசாரணையில் தெரியவந்ததாக துணைத் தலைவர் வான் அசாருதீன் கூறினார்.

இறந்தவர் பலத்த காயங்களுக்கு ஆளானார் மற்றும் அந்த இடத்திலேயே இறந்தார், அதே நேரத்தில் அவரது மகன் சிகிச்சைக்காக தாப்பா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டார்.

உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டுள்ளது. திங்கள்கிழமை (பிப்ரவரி 7) பிரேதப் பரிசோதனை மேற்கொள்ளப்படும் என்று எதிர்பார்க்கப்படுகிறது.

தாப்பாவில் உள்ள கம்போங் ஸ்ரீ ஆசாமைச் சேர்ந்த கார் ஓட்டுநர் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். அங்கு சிறுநீர் பரிசோதனையும் மற்ற விசாரணைகளும் மேற்கொள்ளப்படும் என்று அவர் கூறினார். சாலை போக்குவரத்து சட்டம் 1987 பிரிவு 41 (1)ன் கீழ் இந்த வழக்கு விசாரிக்கப்பட்டு வருகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here