ஏடிஎம் இயந்திரத்தை வெடிகுண்டு வைத்து தகர்த்திய இருவர் குறித்த காட்சி சிசிடிவியில் பதிவு

கிள்ளான், பெக்கான் மேருவில் நடந்ததாக நம்பப்படும் ஒரு சம்பவத்தில்,  ஏடிஎம் இயந்திரத்தில் மேம்படுத்தப்பட்ட வெடிக்கும் சாதனத்தை (IED) பயன்படுத்துவதற்கு முன்பு, கொள்ளையர்கள் குழு 7-லெவன் கன்வீனியன்ஸ் ஸ்டோருக்குள் புகுந்தது. கடையின் சிசிடிவியில் பதிவான காட்சிகளில், இரண்டு கொள்ளையர்கள் ஏடிஎம் இயந்திரத்தின் அருகே வெடிபொருளை வைப்பதைக் காண முடிந்தது. சில நொடிகளில் அது வெடித்தது.

பின்னர் இருவரும் தங்கள் பைகளில் பணத்தை எடுத்துக்கொண்டு அங்கிருந்து தப்பி ஓடிவிட்டனர். இச்சம்பவம் பிப்ரவரி 8 ஆம் தேதி அதிகாலை 4 மணியளவில் நடந்தது. வடக்கு கிள்ளான் மாவட்ட காவல்துறை தலைமை உதவி ஆணையர் எஸ்.விஜயா ராவ் கொள்ளை நடந்ததை உறுதி செய்தார்.

திருடப்பட்ட பணத்தின் அளவு இன்னும் விசாரணையில் உள்ளது என்று அவர் கூறினார்.சந்தேக நபர் தற்போது தீவிரமாக கண்காணிக்கப்பட்டு வருகிறது மற்றும் குற்றவியல் சட்டம் பிரிவு 457 இன் கீழ் வழக்கு விசாரிக்கப்படுகிறது.

ஏடிஎம்மின் ‘மை வெடிகுண்டு’ பாதுகாப்பு செயலிழந்ததா, அல்லது வெடிமருந்துகளின் பயன்பாடு அதை முற்றிலுமாக கடந்துவிட்டதா என்பது தெரியவில்லை. மை வெடிகுண்டுகள், ஏடிஎம்மில் யாரேனும் சேதப்படுத்தினால், வங்கி நோட்டுகளில் சாயம் அல்லது கறை படிந்திருக்கும் என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here