சினோவாக் பூஸ்டர் பிப்ரவரி 14 முதல் கிடைக்கும்

சினோவாக் பூஸ்டர் டோஸ்கள் திங்கள்கிழமை முதல் அனைத்து ஆஃப்சைட் தடுப்பூசி மையங்களிலும் (PPVs) கிடைக்கும் என்று ProtectHealth Corp Sdn Bhd  இன்று தெரிவித்துள்ளது.

ஒரு அறிக்கையில், அனைத்து சினோவாக் கோவிட் -19 தடுப்பூசி பெறுநர்களும் இப்போது தங்களுக்கு விருப்பமான மூன்றாவது தடுப்பூசி அளவைத் தேர்வு செய்யலாம் என்று பிப்ரவரி 7 அன்று சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் அறிவித்ததற்கு ஏற்ப இது இருப்பதாக நிறுவனம் கூறியது.

பூஸ்டர் டோஸுக்கு தகுதியுடையவர்கள் மற்றும் சினோவாக் வகை தடுப்பூசியைப் பெற விரும்புவோர், ப்ரொடெக்ட் ஹெல்த் இணையதளத்தில் ஆஃப்சைட் பிபிவிகளின் பட்டியலைப் பார்க்கலாம் என்று அது மேலும் கூறியது. சினோவாக் பூஸ்டர் டோஸ்கள் அதன் அனைத்து ஆஃப்சைட் பிபிவிகளிலும் இலவசமாக வழங்கப்படும் என்று ProtectHealth தெரிவித்துள்ளது.

கடந்த திங்கட்கிழமை வரை மொத்தம் 3.5 மில்லியன் சினோவாக் பெறுநர்கள் இன்னும் ஒரு பூஸ்டர் ஷாட்டைப் பெறவில்லை என்று கைரி வெளிப்படுத்தினார். பல சினோவாக் பெறுநர்கள் இன்னும் தங்கள் ஊக்கியாக இருக்கும் ஃபைசர் தடுப்பூசியைப் பற்றி தயங்குகிறார்கள். எனவே, அதற்கு பதிலாக சினோவாக்கைத் தேர்ந்தெடுக்கும் விருப்பத்தை அவர்களுக்கு அனுமதிக்க முடிவு செய்தேன்.

அவை அனைத்தும் Omicron மாறுபாட்டால் பாதிக்கப்படக்கூடியவை, ஏனெனில் சினோவாக்கின் செயல்திறன் ஃபைசரைப் போல சிறப்பாக இல்லை என்று அவர் கூறினார். மேலும் சுகாதார அமைச்சகம் “சிறந்த பாதுகாப்பை வழங்குவதால்” ஃபைசர் அல்லது அஸ்ட்ராஜெனெகாவைப் பெற அனைவரையும் ஊக்குவிக்கிறது. முன்னதாக, மற்ற தடுப்பூசிகளுக்கு ஒவ்வாமை உள்ளவர்களுக்கு மட்டுமே சினோவாக் பூஸ்டர் ஷாட்களை சுகாதார அமைச்சகம் வழங்கியது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here