இது ஒருதலைப்பட்சமான மதமாற்றத்தின் மற்றொரு சம்பவமா?

விவாகரத்து பெற்ற தாயான லோ சிவ் ஹாங் 34, பெர்லிஸில் உள்ள சமய அதிகாரிகள் தனது மூன்று குழந்தைகளை தனது அனுமதியின்றி வைத்திருப்பதாகக் கூறி பினாங்கில் உள்ள கப்பாளா பத்தாஸ் காவல் நிலையத்தில் நேற்று புகார் அளித்தார். 14 வயதுடைய இரட்டைப் பெண்களும் 10 வயதுடைய ஒரு ஆண் குழந்தையும் தேசிய சமய அதிகாரிகளின் பராமரிப்பில் இருப்பதாக ஒரு நபரிடமிருந்து அவருக்கு  தகவல் கிடைத்துள்ளது.

துஷ்பிரயோகத்தில் இருந்து மீண்டு ஒரு காப்பகத்தில் இருந்த போது குழந்தைகள் முன்னாள் கணவர் மற்றும் அவரது தாயின் பராமரிப்பில் இருந்தனர். இதையடுத்து, வீட்டை விட்டு வெளியே வந்த அவர், கணவரிடமிருந்து விவாகரத்து பெற்று குழந்தைகளைத் தேடத் தொடங்கினார். அவர் தனது முன்னாள் கணவரின் தாயை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​குழந்தைகளின் இருப்பிடம் வெளியிடப்படவில்லை.

பின்னர், பெர்லிஸில் உள்ள சமய அதிகாரிகளின் பராமரிப்பில் அவரது குழந்தைகள் இருப்பதாக யாரோ ஒருவர் அவளை அழைத்தார். அவரது குழந்தைகள் இந்துக்கள் என்பதால், பெர்லிஸில் உள்ள இஸ்லாமிய சமய் அதிகாரிகளின் பராமரிப்பில் அவர்களை வைப்பதற்கு முன் அவரது கணவர் அவர்களை இஸ்லாமிற்கு மாற்றியிருக்கலாம் என்பதை லோ நிராகரிக்கவில்லை.

முஸ்லீம் மதத்திற்கு மாறிய கணவரை விவாகரத்து செய்த பிறகு எம் இந்திரா காந்தியின் குழந்தைகளுக்கு என்ன நடந்தது என்பதை இது மீண்டும் மீண்டும் நினைக்க தோன்றுகிறது.

லோவின் குழந்தைகள் கடத்தப்பட்டு  இஸ்லாமிற்கு மாற்றப்பட்டு, பெர்லிஸில் உள்ள சமய அதிகாரிகளின் பராமரிப்பில் வைக்கப்பட்டிருந்தால், இது கடத்தலுக்குச் சற்றும் குறையாது. இது பெர்லிஸில் உள்ள இஸ்லாமிய சமய அதிகாரிகளால் சட்டத்தை அப்பட்டமான புறக்கணிப்பு.

மேற்கூறியவை உண்மையாக இருந்தால், பெர்லிஸில் உள்ள சமய அதிகாரிகள் மீது போலீசார் விசாரணை நடத்தி நடவடிக்கை எடுக்க வேண்டும்.  பெற்றோரின் (தாய் மற்றும் தந்தை) அனுமதியின்றி சிறார்களை மதமாற்றம் செய்வது சட்டத்திற்கு எதிரானது. குழந்தைகள் ஒருதலைப்பட்சமாக மாற்றப்பட்டதா இல்லையா என்பது தெளிவாகத் தெரியவில்லை.

-பினாங்கு துணை முதல்வர் பி.ராமசாமி அவர்களின் முகநூலில் இருந்து எடுத்து மொழியாக்கம் செய்யப்பட்டது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here