கோலாலம்பூரில் குடிபோதையில் வாகனமோட்டிய 14 பேர் கைது

கோலாலம்ரில் போக்குவரத்து நடவடிக்கையின் போது குடிபோதையில் வாகனம் ஓட்டிய 14 வாகனமோட்டிகள் கைது செய்யப்பட்டுள்ளனர். கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து புலனாய்வு மற்றும் அமலாக்கத் துறையின் தலைவர் உதவி ஆணையர் ஶ்ரீபுடின் முகமட் சலே, இரு தினங்களுக்கு முன் நடத்தப்பட்ட சோதனை நடவடிக்கையின் போது ​​25 முதல் 54 வயதுக்குட்பட்ட அனைத்து ஆண்களும் சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 45(A) இன் கீழ் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

அவர்களின் இரத்தத்தில் ஆல்கஹால் அளவு அனுமதிக்கப்பட்ட வரம்பை தாண்டியது. ஞாயிற்றுக்கிழமை (பிப்ரவரி 13) ஒரு அறிக்கையில், அவர்கள் மேல் நடவடிக்கைக்காக கோலாலம்பூர் போக்குவரத்து காவல் நிலையத்திற்கு கொண்டு வரப்பட்டனர் என்று அவர் கூறினார்.

போலி இலக்கத் தகடு மூலம் மோட்டார் சைக்கிளை ஓட்டிச் சென்ற 16 வயது சிறுவனும் கைது செய்யப்பட்டுள்ளார். பல்வேறு குற்றங்களுக்காக 361 சம்மன்களை நாங்கள் அனுப்பியுள்ளோம். சட்டவிரோத இஞ்சினை மாற்றியமைத்ததற்காக 22 மோட்டார் சைக்கிள்களையும் நாங்கள் கைப்பற்றினோம் என்று அவர் கூறினார்.

ஜாலான் லோக் யூ, ஜாலான் ராஜா லாவூட் மற்றும் ஜாலான் துன் ரசாக் ஆகிய இடங்களில் நடத்தப்பட்ட நடவடிக்கையில் 70 பேர் கொண்ட குழு ஈடுபட்டதாக ஏசிபி ஶ்ரீபுடின் கூறினார். நகரத்தில் போக்குவரத்து விதிமீறல்களைக் கட்டுப்படுத்த வார இறுதி நாட்களிலும் இதுபோன்ற நடவடிக்கைகளைத் தொடருவோம்.

விசாரணைகள் அல்லது தகவல் உள்ளவர்கள் ஜாலான் துன் எச்.எஸ். லீ போக்குவரத்து காவல் நிலையத்தை 03-20719999 என்ற எண்ணில் அல்லது KL போலீஸ் ஹாட்லைன் 03-20260267/69 என்ற எண்ணில் அல்லது அருகிலுள்ள காவல் நிலையத்தை தொடர்பு கொள்ளுமாறு கேட்டுக்கொள்கிறோம் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here