சந்தேகம் கொண்ட கணவர் மனைவி மற்றும் 4 மாத குழந்தை மீது சுடு எண்ணெயை ஊற்றி காயத்தை ஏற்படுத்தினார்

மலாக்காவில் கணவர் ஒருவர் சந்தேகம் காரணமாக  மனைவி மற்றும் நான்கு மாத பெண் குழந்தை மீது  சுடு எண்ணெயை ஊற்றி  காயம் ஏற்படுத்தியதாக அறியப்படுகிறது. மாநில குற்றப் புலனாய்வுத் துறைத் தலைவர், உதவி ஆணையர் லிம் மெங் சீயை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​இச்சம்பவம் நேற்று மாலை 5.50 மணியளவில்  செமாபோக்கில் நடந்ததாகத் தெரிவித்தார்.

இந்த சம்பவத்தால் பாதிக்கப்பட்ட 21 வயது மாதுவும் அவரது குழந்தையும் உடலின் பல பாகங்களில் தீக்காயங்கள் ஏற்பட்டதால் சிகிச்சைக்காக மலாக்கா மருத்துவமனைக்கு கொண்டு செல்லப்பட்டதாக அவர் கூறினார்.

அவரது கருத்துப்படி, 24 வயதான கணவர் தனது மனைவி மற்றொரு ஆணுடன் அடிக்கடி கையடக்கத் தொலைபேசியைப் பயன்படுத்தி அரட்டையடித்ததன் பின்னர் சந்தேகப்பட்டதால் இந்த சம்பவம் நடந்ததாக முதல்கட்ட விசாரணையில் கண்டறியப்பட்டுள்ளது.

அப்போது சமையல் அறையில் சிக்கன் பொரித்துக் கொண்டிருந்த மனைவியிடம் கணவர் விளக்கம் கேட்டார். பெண் விளக்கம் அளிக்க முயன்றார், ஆனால் அவரது கணவரால் புறக்கணிக்கப்பட்டார்.

அதே நேரத்தில் அவர்களின் குழந்தை அழுது கொண்டிருந்தது மற்றும் பாதிக்கப்பட்ட பெண் தனது குழந்தைக்கு ஆதரவாக இருந்தாள். மகிழ்ச்சியற்றவர் என்று நம்பப்பட்ட சந்தேக நபர் சமையலறையில் உள்ள ஒரு பாத்திரத்தில் இருந்து  எடுத்து வந்து மனைவி மற்றும் 4 மாத குழந்தை மீதும் ஊற்றியுள்ளார்.

குழந்தையின் உரத்த அழுகையைக் கேட்ட பாதிக்கப்பட்ட பெண்ணின் மாமியார் தனது மருமகள் மற்றும் பேரனை சிகிச்சைக்காக அழைத்து வந்ததாகவும் அவர் கூறினார். பாதிக்கப்பட்டவர் ஒரு இல்லத்தரசி, அவரது இடது தொடையில் தீக்காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும், அவரது குழந்தைக்கு இடுப்பு, பிட்டம் மற்றும்  இடது மற்றும் வலது கால்களிலும் தீக்காயங்கள் ஏற்பட்டதாகவும் லிம் கூறினார்.

சந்தேக நபர் Batu Berendam மொத்த விற்பனை சந்தையில் கோழி வெட்டும் தொழிலாளியாக பணிபுரிகிறார். மேலும் தம்பதியருக்கு இரண்டு முதல் ஆறு வயதுடைய மேலும் மூன்று குழந்தைகள் உள்ளனர். சம்பவத்தின் தகவலைப் பெற்ற பின்னர் அவர் கைது செய்யப்பட்டார். மேலும் வேண்டுமென்றே காயப்படுத்தியதற்காக குற்றவியல் சட்டத்தின் 324 வது பிரிவின் கீழ் விசாரணையில் உதவுவதற்காக நான்கு நாட்கள் காவலில் வைக்கப்பட்டுள்ளார் என்று அவர் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here