ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலுடன் சம்பந்தப்பட்ட நிகழ்வில் எஸ்.ஓ.பிக்கு இணங்கவில்லை; ஹிஷாமுடின், விக்னேஸ்வரன் மற்றும் ஹஸ்னி ஆகியோருக்கு அபராதம்

பெட்டாலிங் ஜெயா, பிப்ரவரி 13 :

ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலுடன் சம்பந்தப்பட்ட நிகழ்வின் போது கோவிட்-19 தரநிலை இயக்க நடைமுறைகளை (எஸ்ஓபி) மீறியதற்காக தனது கட்சியான பாரிசான் நேஷனல் சகாக்களுக்கு அபராதம் விதிக்க சுகாதார அமைச்சர் கைரி ஜமாலுடின் உத்தரவிட்டுள்ளார்.

இன்று (பிப்ரவரி 13) ஜோகூரில் உள்ள எடுசிட்டி கோத்தா இஸ்கந்தரில் நடந்த இந்த நிகழ்வில் கலந்து கொண்ட, பாரிசான் பொதுச்செயலாளர் டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின் ஹுசைன், ஜோகூர் அம்னோ இணைப்புக் குழுத் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ ஹஸ்னி முகமட், மஇகா தலைவர் டான்ஸ்ரீ எஸ்.ஏ விக்னேஸ்வரன் மற்றும் நிகழ்வில் கலந்துகொண்ட ஏனைய தலைவர்கள், மஇகா ஜோகூர் படைப்பிரிவின் தொடக்க அமைப்பாளர் ஆகியோருக்கு அபராதம் விதிக்குமாறு கைரி உத்தரவிட்டார்.

“டத்தோஸ்ரீ ஹிஷாமுடின், டத்தோஸ்ரீ ஹஸ்னி, டான்ஸ்ரீ விக்னேஸ்வரன், கலந்துகொண்ட உயர்மட்ட தலைவர்கள் மற்றும் அமைப்பாளர் ஆகியோருக்கு சட்டம் 342ன் கீழ் கலவைகளை வழங்க சுகாதார அமைச்சக அதிகாரிக்கு நான் உத்தரவிட்டுள்ளேன்.

“ஜோகூர் மாநிலத் தேர்தலுக்கான நிலையான இயக்க நடைமுறைகளை (SOP) சுகாதார அமைச்சகம் தொடர்ந்து கண்காணிக்கும்” என்று கைரி இன்று தனது டூவிட்டரில் வெளியிட்ட ஒரு பதிவின் மூலம் தெரிவித்தார்.

சமூக ஊடகங்களில், பாரிசான் காட்சித் தலைவர்கள் நெருக்கமாக நிற்பது போன்ற படங்கள் மலேசியர்களின் கோபத்தை ஈர்த்துள்ளன, அவர்கள் அத்தகைய ஒரு காரியத்தை அனுமதிக்கலாமா, சுகாதார அமைச்சகம் அதைச் செய்யப் போகிறதா என்று கேள்வி எழுப்பியிருந்தார். இந்த நிலையில் கைரியின் இந்தப் பதிவு நெட்டிசன்களால் பெரிதும் வரவேற்கப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here