நெகிரி செம்பிலானில் குழந்தைகளை கடத்த முயற்சியா?

நெகிரி செம்பிலான் மாநிலத்தில் நேற்று சமூக ஊடகங்கள் மூலம் பரவிய குழந்தைகளை கடத்த முயற்சி நடந்ததாக கூறப்படுவதை போலீசார் மறுத்துள்ளனர். மாநில குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் உதவி ஆணையர் முஹம்மது இசுதின் ருங்கை கூறுகையில், மாநிலத்தில் உள்ள அனைத்து மாவட்டங்களிலும் நடந்த சம்பவம் தொடர்பாக இதுவரை எந்த அறிக்கையும் வரவில்லை.

அனைத்து மாவட்ட காவல்துறை தலைமையகத்திலும் (IPD) இதுபோன்ற சம்பவங்கள் எதுவும் இல்லை என்பதை நாங்கள் சோதித்துள்ளோம். எனவே தொற்று சம்பவம் நடக்கவில்லை என்று நாங்கள் நம்புகிறோம்  என்று ஆஸ்ட்ரோ அவானி தொடர்பு கொண்டபோது அவர் சுருக்கமாக கூறினார். முன்னதாக, ‘Penduduk N9’ கணக்கின் உரிமையாளர் முகநூல் பக்கத்தில் பதிவேற்றிய மூன்று நிமிட வீடியோ இணையவாசிகளின் கவனத்தை ஈர்த்தது.

நர்சரியாக பயன்படுத்தப்பட்டதாக நம்பப்படும் வீட்டில் விளையாடிக் கொண்டிருந்த இரண்டு குழந்தைகளை கடத்திச் செல்ல முயன்ற இருவர், ஹெல்மெட் அணிந்து மோட்டார் சைக்கிளில் செல்வதை வீடியோ காட்டுகிறது.

மேலும் கருத்துத் தெரிவித்த முஹம்மது இசுதின், சமூக ஊடகங்களில் குறிப்பாக சமூகத்தினரிடையே பீதியை ஏற்படுத்தக்கூடிய பதிவுகளை வெளியிடுவதில் மிகவும் கவனமாக இருக்குமாறு பொதுமக்களை நாங்கள் கேட்டுக் கொள்கிறோம். காவல்துறையினர் அவ்வப்போது கண்காணிப்பதைத் தொடர்வார்கள். மேலும் நிச்சயமற்ற எதையும் பகிர வேண்டாம் என்று சமூகமும் நினைவூட்டப்படுகிறது.

எந்தவொரு கிரிமினல் வழக்கையும் கண்டறிந்தாலோ அல்லது தகவல் கிடைத்தாலோ மக்கள் தொடர்ந்து காவல்துறைக்கு புகார் அளிக்குமாறு அறிவுறுத்தப்படுகிறார்கள் என்று அவர் மேலும் கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here