ரோஸ்மாவின் வழக்கறிஞருக்கு கோவிட் தொற்று – ஊழல் வழக்கு மீண்டும் ஒத்தி வைப்பு

உயர் நீதிமன்றத்தில் இன்று திட்டமிடப்பட்டிருந்த பணமோசடி மற்றும் வரி ஏய்ப்பு குற்றச்சாட்டுகளை உள்ளடக்கிய Datin Seri Rosmah Mansor இன் விசாரணை, அவரது வழக்கறிஞர் ஒருவருக்கு கோவிட்  தொற்று உறுதி செய்ததை அடுத்து வழக்கு மார்ச் 2 ஆம் தேதிக்கு ஒத்திவைக்கப்பட்டுள்ளது.

வழக்கறிஞர் டத்தோ கீதன் ராம் வின்சென்ட்டை தொடர்பு கொண்டபோது, ​​இந்த விவகாரம் குறித்து நீதிமன்றத்திற்குத் தெரிவிக்க பாதுகாப்புக் குழு துணைப் பதிவாளர் கேத்தரின் நிக்கோலஸுக்கு மின்னஞ்சல் அனுப்பியதாகக் கூறினார். மின்னஞ்சலில், பாதுகாப்புக் குழு நேற்று நீதிமன்றத்தை விட்டு வெளியேறிய பிறகு, வழக்கறிஞர்களில் ஒருவருக்கு COVID-19 க்கு சாதகமாக சோதிக்கப்பட்டதை உறுதிப்படுத்தும் நோயியல் அறிக்கை கிடைத்தது.

எனவே, நேற்று நீதிமன்றத்தில் இருந்த அனைவரும் வழக்கறிஞருடன் நெருங்கிய தொடர்பு கொண்டவர்கள் என்று வகைப்படுத்தப்பட்டதால், இன்றைய நடவடிக்கைகளை ஒத்திவைக்க நாங்கள் விண்ணப்பிக்கிறோம் என்று அவர் கூறினார். துணை அரசு வக்கீல் போ யிஹ் டின் இந்த விஷயத்தை உறுதி செய்து, விசாரணைக்கான புதிய தேதி மார்ச் 2 ஆம் தேதி நிர்ணயிக்கப்பட்டது என்றார்.

மூத்த துணை அரசு வழக்கறிஞர் டத்தோஸ்ரீ கோபால் ஸ்ரீ ராம், வழக்கு விசாரணையில் தலைமை வழக்கறிஞர் பதவியில் இருந்து தகுதி நீக்கம் செய்யப்பட வேண்டும் என்று ரோஸ்மாவின் விண்ணப்பம் குறித்து இன்று விசாரிக்க முடிவு செய்யப்பட்டிருந்தது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here