வேக ஓட்டம் வேதனையில் முடிந்தது

லங்காவியில் போதைக்கு அடிமையானதாக நம்பப்படும் தம்பதியினர் சனிக்கிழமை (பிப். 19) Jalan Padang Mat Sirat  கைது செய்யப்பட்டனர். லங்காவி OCPD உதவி ஆணையர் ஷரிமான் ஆஷாரி கூறுகையில், அதிவேக துரத்தலுக்குப் பிறகு சந்தேக நபர்கள் கைது செய்யப்பட்டனர். இதன் விளைவாக போக்குவரத்து ஓட்டத்திற்கு எதிராகச் சென்ற சந்தேக நபர் பல கார்கள் மீது மோதி தள்ளினார்.

இரவு 7 மணியளவில், லங்காவி போதைப்பொருள் குற்றப் புலனாய்வுத் துறையின் (NCID) Ops Tapis-ஐச் சேர்ந்த போலீஸ் குழு, Kelana Mas Commerce Center அருகே சந்தேகத்திற்கிடமான முறையில் ஒரு காரைக் கண்டபோது இந்தச் சம்பவம் நிகழ்ந்தது என்று அவர் ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

ஏசிபி ஷரிமான் கூறுகையில்  சந்தேக நபர்கள், போலீஸ் இருப்பதைக் கவனித்த பிறகு Jalan Padang Mat Sirat  நோக்கிச் செல்வதற்கு முன், தங்கள் வாகனத்தை விரைவுபடுத்தி பல கார்களுடன் மோதினர். அதிவேகமாக துரத்தப்பட்டதாகவும், சந்தேக நபர்கள் போக்குவரத்திற்கு எதிராக வாகனத்தை ஓட்டிச் சென்றதாகவும், இறுதியில் அவர்கள் கட்டுப்பாட்டை இழந்து சாலையில் இருந்து வடிகாலில் விழுந்ததாக அவர் கூறினார். காரில் சட்டவிரோதமாக எதுவும் இல்லை என்று அவர் கூறினார்.

ஆபத்தான போதைப்பொருள் சட்டம் 1952 இன் பிரிவு 15(1) மற்றும் சாலைப் போக்குவரத்துச் சட்டம் 1987 இன் பிரிவு 42(1) ஆகியவற்றின் கீழ் மேலும் விசாரணைக்காக தம்பதியர் காவலில் வைக்கப்படுவார்கள் என்று ஏசிபி ஷரிமான் கூறினார். இந்த சம்பவத்தின் வீடியோ சமூக ஊடகங்களில் வைரலானது.கார் கட்டுப்பாட்டை இழந்ததைக் காட்டுகிறது. பல போலீஸ் கார்கள் அதைச் சூழ்ந்தன.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here