ஜோகூர் தேர்தல்: மூடா அதிக இடங்களில் போட்டியிடலாம்

பிகேஆர் வெற்றி பெற்ற தொகுதியில் போட்டியிடப் போவதில்லை என்று  மூடா கூறியது. அதற்குப் பதிலாக தேசிய முன்னணி  மற்றும் பார்ட்டி பிரிபூமி பெர்சத்து ஆகிய இடங்களில் மட்டுமே வேட்பாளர்களை நிறுத்தும். மாநில தேர்தல் (பிஆர்என்) ஜோகூர் அடுத்த மாதம் நடைபெறவுள்ளது.  PKR உடனான இட ஒதுக்கீடு பேச்சுவார்த்தை ஒருமித்த கருத்தை எட்ட முடியாமல் போனாலும், எதிர்க் கட்சியுடன் இரு இடங்களைப் பெறுவதில் உறுதியாக இருப்பதாக மூடாவின் தலைவர் சையத் சாதிக் சையது அப்துல் ரஹ்மான் கூறினார்.

எதிர்க்கட்சித் தலைவர் டத்தோஸ்ரீ அன்வார் இப்ராகிம் வெளியிட்ட அறிக்கையை நான் பார்த்தேன். கட்சி கெடிலான் ராக்யாட்டின் (பிகேஆர்) கட்சியை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் 20 வேட்பாளர்களின் பட்டியலை அறிவித்தார். முன்னதாக, ஜோகூர் PRN இல் கட்சியை பிரதிநிதித்துவப்படுத்தும் 20 வேட்பாளர்களை பிகேஆர் அறிவித்தது. இதன்மூலம் மூடாவிற்கு மூன்று பிகேஆர் இடங்களைப் பகிர்ந்தளிப்பது குறித்த பேச்சுவார்த்தைகளின் ஊகங்கள் முடிவுக்கு வந்தது.

பிகேஆர் தலைவரான அன்வார், பிகேஆர் மற்றும் மூடா இடையே தொகுதி பங்கீடு தொடர்பான பேச்சுவார்த்தை முடிவடைந்தாலும் தேர்தலை எதிர்கொள்வதில் இரு கட்சிகளுக்கும் இடையே ஒத்துழைக்க இன்னும் இடம் உள்ளது என்று கூறியதாக கூறப்படுகிறது.

மேலும் கருத்துத் தெரிவிக்கையில், மூவாரின் நாடாளுமன்ற உறுப்பினருமான சையத் சாதிக், எதிர்க் கட்சியுடனான ஆசனங்களை ஒன்றுடன் ஒன்று சேர்ப்பது குறித்து கேட்டபோது, ​​மூடா ஒருமித்த கருத்தைக் கண்டறிந்து இதுவரை அறிவிக்கப்பட்டுள்ள நான்கு வேட்பாளர்கள் மீது கவனம் செலுத்த முயற்சிக்கும் என்றார்.

MUDA வின் ஒரே உறுதிப்பாடு DAP, Amanah அல்லது PKR ஆகியவற்றைப் பொருட்படுத்தாமல் தற்போதைய இடத்தில் போட்டியிடக் கூடாது. ஏனெனில் நாங்கள் UMNO மற்றும் பெர்சத்து பெற்ற இடங்களில் கவனம் செலுத்த விரும்புகிறோம். இதற்கிடையில், எதிர்காலத்தில் ஜோகூர் PRN இல் MUDA தனது சொந்த சின்னத்தை பயன்படுத்த முடிவு செய்துள்ளதாகவும் அவர் தெரிவித்தார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here