ஈப்போ மருத்துவமனையில் கைகலப்பில் ஈடுபட்டதாக நம்பப்படும் மேலும் 3 பேர் கைது

ஈப்போவில் கடந்த சனிக்கிழமை நள்ளிரவில் இங்குள்ள ராஜா பெர்மைசூரி பைனுன் மருத்துவமனை வளாகத்தில் (HRPB) கைகலப்பில் ஈடுபட்டதாகக் கருதப்படும் மேலும் மூன்று சந்தேக நபர்களை போலீஸார் கைது செய்தனர். இந்த வழக்கில் கைது செய்யப்பட்டவர்களின் எண்ணிக்கை 4 ஆக உயர்ந்துள்ளது.

பேராக் காவல்துறைத் தலைவர் டத்தோ மியோர் ஃபரிடலாத்ராஷ் வாஹித் தொடர்பு கொண்டபோது, ​​18 முதல் 21 வயதுக்குட்பட்ட மூவரும் இரவு 7.45 முதல் 11 மணி வரை இங்கு பல இடங்களில் கைது செய்யப்பட்டதாகக் கூறினார்.

அவர்கள் அனைவரும் கஞ்சா உட்கொண்டது உறுதி செய்யப்பட்டது மற்றும் அவர்கள் கலவரத்திற்காக தண்டனைச் சட்டத்தின் 147 ஆவது பிரிவின் கீழ் தடுத்து வைக்கப்பட்டுள்ளனர் என்று அவர் இன்று பெர்னாமாவைத் தொடர்பு கொண்டபோது கூறினார்.

HRPB இல் ஒரு சண்டை வெடித்ததாகக் கூறப்படுகிறது. இது பாதுகாப்புக் காவலர்களுக்கும், காயமடைந்த நண்பர்களை மருத்துவமனைக்குக் கொண்டு வந்த ஒரு குழுவினருக்கும் இடையே ஏற்பட்ட தவறான புரிதலின் காரணமாக கூறப்படுகிறது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here