மலேசியாகினி தலைமை செயல்முறை அதிகாரி பிரேமேஷ் சந்திரன் பதவி விலகுகிறார்

மலேசியாகினி இணை நிறுவனர் மற்றும் தலைமைச் செயல் அதிகாரி பிரேமேஷ் சந்திரன் இம்மாத இறுதியில் தனது நிர்வாக பதவிகளில் இருந்து விலகுகிறார். பிரேமேஷ் 22 ஆண்டுகளுக்கும் மேலாக ஆன்லைன் செய்தி இணையதளத்தில் சேவையாற்றியுள்ளார்.

எங்களிடம் மிகவும் அனுபவம் வாய்ந்த மற்றும் திறமையான அணி உள்ளது. அவர்கள் மலேசியாகினியை அடுத்த கட்டத்திற்கு கொண்டு செல்வார்கள் என்று நான் நம்புகிறேன் என்று இன்று போர்டல் வெளியிட்ட அறிக்கையில் அவர் கூறினார்.

அவரது விலகல் மலேசியாகினி மற்றும் அதன் துணை நிறுவனங்களின் இயக்குநர் பதவியில் மாற்றங்களைக் காணும்.

Mkini Group Sdn Bhd இன் நிர்வாக இயக்குநராக தலைமை ஆசிரியர் ஸ்டீவன் கான் பொறுப்பேற்க உள்ளார். மலேசியாகினியின் வெளியீட்டு நிறுவனங்களுக்கான குழு மட்டத்தில் பிரேமேஷுக்குப் பதிலாக பொது மேலாளர் கே.மனோகர் நியமிக்கப்பட்டுள்ளார்.

பிரேமேஷ் தனது குழுவின் பங்களிப்புகள் மற்றும் தியாகங்களுக்காக தனது பாராட்டுகளைத் தெரிவித்தார். ஒவ்வொருவரும் தியாகங்களைச் செய்திருக்கிறார்கள் மற்றும் சிறந்த ஒன்றை ஒன்றாகக் கட்டமைக்க தங்களால் இயன்றதைக் கொடுத்திருக்கிறார்கள். உங்கள் ஒவ்வொருவருக்கும் எனது மனமார்ந்த நன்றியையும் பாராட்டுதலையும் தெரிவித்துக் கொள்கிறேன்என்றார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here