இம்முறை வெள்ளப்பெருக்கு வினோதமாக உள்ளது என கெமாமான் பகுதிவாசிகள் தெரிவித்தனர்

கெமாமான் பகுதியில் ஒவ்வொரு ஆண்டும் மழைக்காலத்தின் வெள்ளத்தை எதிர்கொள்வது இந்த மாவட்டத்தில் வசிப்பவர்களுக்கு வழக்கமாகிவிட்டது.  ஆனால் இந்த  முறை ஏற்படும் வெள்ளம் விசித்திரமாகவும் பொதுவானதாகவும் கருதப்படுகிறது. இங்குள்ள கம்போங் பாடாங் குபுவில் வசிப்பவரின் கூற்றுப்படி 27 வயதான சலாசியா ஹமிட், வழக்கமாக ஆண்டு இறுதியில் வெள்ளம் ஏற்படும். பிப்ரவரியில் அந்தப் பகுதியை ஒருபோதும் தாக்காது.

வியாழன் முதல் பெய்த கனமழையால், தனது கிராமத்தில் தாழ்வான பகுதிகளுக்கு தண்ணீர் பெருகத் தொடங்கியது. இதனால் சில குடியிருப்பாளர்கள் பாதிக்கப்பட்டனர் மற்றும் வெள்ளிக்கிழமை காலை தற்காலிக வெளியேற்ற மையத்திற்கு (பிபிஎஸ்) செல்ல வேண்டியிருந்தது என்று அவர் விளக்கினார்.

உண்மையில் இந்த முறை வெள்ளத்தை எதிர்கொள்ள நாங்கள் தயாராக இல்லை. காரணம், கடந்த ஆண்டு இறுதியில் வெள்ளப்பெருக்கு ஏற்பட்டது. பொதுவாக இப்போதெல்லாம் வெள்ளம் வருவதில்லை. இன்று காலை எனது வீடு இன்னும் வெள்ளத்தில் மூழ்கவில்லை. பல வீடுகளில் வெள்ளம் புகுந்துள்ளது. இன்று காலை கிராமப் பகுதியில் தண்ணீர் பெருகத் தொடங்கியதை உணர்ந்தபோது சிறிது குழப்பம் ஏற்பட்டது.  மேலும் ஒரு சில பொருட்களை உயர்ந்த இடத்திற்குச் செல்ல முடிந்தது என்று அவர் வெள்ளிக்கிழமை பிபிஎஸ்  பாடாங் குபுவில் சந்தித்தபோது கூறினார்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here