எஸ்ஓபியை மீறிய பொழுது போக்கு மையம் – 48 பேருக்கு அபராதம்

கோலாலம்பூரில் சனிக்கிழமை (பிப். 26) அதிகாலை போலீஸ் சோதனையின் போது, ​​இங்குள்ள ஒரு பொழுதுபோக்கு மையத்தில் இருந்த 48 பேருக்கு கூட்டு அபராதம் விதிக்கப்பட்டது.

அதிகாலை 1.10 மணிக்கு ஜாலான் யூவில் சோதனை நடத்தப்பட்டதாக வங்சா மஜு ஓசிபிடி துணைத் தலைவர் அஷாரி அபு சாமா தெரிவித்தார். உரிமம் இல்லாமல் இயங்கி வந்த விற்பனை மையம், கோவிட்-19 தரநிலை இயக்க நடைமுறைகளை (SOPs) மீறியதும் கண்டறியப்பட்டது.

சரியான வணிக உரிமத்தை வழங்கத் தவறியதற்காக கடைக்காரர் தடுத்து வைக்கப்பட்டார். கோவிட்-19 எஸ்ஓபிகளுக்கு எதிராக 36 ஆண்கள் மற்றும் 15 பெண்களுக்கு கூட்டு அபராதம் வழங்கப்பட்டது என்று அவர் சனிக்கிழமை ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

அந்த இடத்தில் இருந்து ஒலிபெருக்கி உள்ளிட்ட பல்வேறு உபகரணங்களையும் போலீசார் பறிமுதல் செய்தனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here