ஜோகூர் வேட்புமனு தாக்கல்: எஸ்ஓபியை மீறியதாக பத்திரிகையாளருக்கு அபராதம்

ஜோகூர் பாருவில்  சீன நாளிதழ் ஒன்றின் பத்திரிக்கையாளருக்கு லார்கின் மாநில இருக்கை பரிந்துரைகள் பற்றிய செய்திகளின் போது SOPகளை மீறியதற்காக RM1,000 அபராதம் விதிக்கப்பட்டது. இங்குள்ள  Dewan Jabatan Kerja Raya (JKR)  க்கு வெளியே சமூக இடைவெளியை  கடைப்பிடிக்கத் தவறியதாகக் குற்றம் சாட்டிய சுகாதார அமைச்சக அதிகாரியால் வோங் கியான் யோங்கிற்கு சம்மன் வழங்கப்பட்டது.

கூட்டு அபராதத்தின் படி, வேட்புமனு தாக்கல் செய்யும் மையத்தில் காலை 9 மணிக்கு இது நடந்தது. வேட்பாளர்களின் பெயர்கள், படங்கள் மற்றும் தொடர்புத் தகவல்களைப் பெறுவதற்காக மட்டுமே நான் அவர்களை நெருங்கிக்கொண்டிருந்தேன். நான் செய்தது தவறு என்று நான் நினைக்கவில்லை. மற்ற பத்திரிக்கையாளர்களும் இதையே செய்யும் போது எனக்கு மட்டும் ஏன் அபராதம் என்று எனக்கு புரியவில்லை என்று அவர் கூறினார்.

இதற்கிடையில், மலேஷியா கெசட் செய்தி இணையதளத்தின் மற்றொரு பத்திரிகையாளரான கைருலனுார் யஹாயாவுக்கு சுகாதார அமைச்சக அதிகாரிகளால் எச்சரிக்கை மட்டுமே வழங்கப்பட்டது.

தேசிய முன்னணி (BN), பெரிகாத்தான் நேஷனல் (PN), பிகேஆர், பெஜுவாங் மற்றும் மூடா ஆகிய ஐந்து வேட்பாளர்களும் மற்றும் ஒரு சுயேச்சை வேட்பாளரும் இன்று காலை வேட்புமனுவை சமர்ப்பிக்க டேவான் ஜேகேஆருக்குள் நுழைவதைக் காண முடிந்தது. வேட்புமனுத் தாக்கல் முடிந்ததும் லார்கின் வேட்பாளர் பட்டியலை தேர்தல் ஆணையம் (EC) அறிவிக்கும்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here