மற்றொரு பிகேஆர் வேட்பாளருக்கு கோவிட் தொற்று உறுதி

ஜோகூர் தேர்தலுக்கான பிகேஆர் வேட்பாளருக்கு  கோவிட்-19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டுள்ளது.  இவர் அக்கட்சியின் இரண்டாவது வேட்பாளராவார். புக்கிட் பத்து தொகுதியில் போட்டியிடும் Arthur Chiong, கடந்த சில நாட்களாக தான் சந்தித்தவர்களை சோதனைக்கு உட்படுத்துமாறு வலியுறுத்தியுள்ளார்.

ஷியோங் தனது நிகழ்ச்சியில் ஏதேனும் நிகழ்வுகளில் கலந்துகொள்வதற்கு முன் தினமும் செய்து கொள்ளும் கோவிட் சுய-பரிசோதனைக்கு பிறகு இன்று தொற்று  இருப்பது கண்டறியப்பட்டது என்றார்.

எனது திட்டமிடப்பட்ட அனைத்து நிகழ்வுகளையும் ரத்து செய்ய வேண்டிய கட்டாயத்தில் உள்ளதால் நான் வருந்துகிறேன். இருப்பினும் எனது குழு தொடரும். வாட்ஸ்அப் மற்றும் ஃபேஸ்புக் உட்பட (மூலம்) ஆன்லைனில் பிரச்சாரம் செய்வேன், என்று அவர் இன்றிரவு ஒரு அறிக்கையில் கூறினார். அவர் தனிமைப்படுத்தலில் இருப்பதாக கூறினார்.

இரண்டு நாட்களுக்கு முன்பு, பெஜுவாங் அதன் ஆரம்பத் தேர்வான ஜைனி தஹார், கோவிட்-19 உறுதி செய்த பிறகு என்டாவ் தொகுதிக்கான வேட்பாளரை மாற்ற வேண்டிய கட்டாயம் ஏற்படடது. நூர்ஹிஸ்யாம் இப்ராகிம் மாற்று வேட்பாளராக நிறுத்தப்பட்டுள்ளார்.

பிப்ரவரி 17 அன்று, லார்கினுக்கான பிகேஆர் வேட்பாளர் டாக்டர் ஜமில் நஜ்வா அர்பைன் வழக்கமான ஆர்டிகே சோதனைக்குப் பிறகு கோவிட்-19 தொற்று உறுதி செய்யப்பட்டது குறிப்பிடத்தக்கது.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here