கிளந்தான் வெள்ளத்தில் 3ஆவது நபராக பதின்ம வயதினர் பலி

பாசீர் மாஸ் Kampung Kubang Kedepan near Banggol Kulimஇல்  இன்று பிற்பகல் 3.05 மணியளவில்    வெள்ளத்தில் அடித்து செல்லப்பட்ட  15 வயது சிறுவனின் உடல் மீட்கப்பட்டது .கிளந்தான் வெள்ளத்தில் உயிரிழந்த மூன்றாவது நபர் இவர் என்பது குறிப்பிடத்தக்கது.

பாசீர் மாஸ் மாவட்ட காவல்துறைத் தலைவர் ஏசிபி முகமட் நசாருதீன் எம் நசீர் கூறுகையில், ஹவாரி கோதிர் என்ற பதின்ம வயதினர் நேற்று இரவு 7.15 மணியளவில் அப்பகுதியில் உள்ள நீரோட்டத்தில் விழுந்து காணாமல் போனதாக நம்பப்படுகிறது.

இன்று காலை 11 மணியளவில் இந்த சம்பவம் குறித்து போலீசாருக்கு தகவல் கிடைத்தது. பாதிக்கப்பட்டவர், அவர் வெள்ளத்தில் விழுந்த இடத்திலிருந்து வெகு தொலைவில் தேடுதல் மற்றும் மீட்பு (SAR) பணியாளர்களின் குழுவால் கண்டுபிடிக்கப்பட்டார் என்று அவர் இன்று ஒரு அறிக்கையில் தெரிவித்தார்.

பாதிக்கப்பட்டவரின் உடல் பிரேத பரிசோதனைக்காக பாசீர் மாஸ் மருத்துவமனைக்கு அனுப்பப்பட்டதாக முகமட் நசருதீன் கூறினார். நேற்று, கிளந்தானில் 70 வயது முதியவர் மற்றும் 13 வயது சிறுவன் ஆகிய இருவர் நீரில் மூழ்கி உயிரிழந்துள்ளனர்.

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here